Afadhali wangekuwa wachina | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afadhali wangekuwa wachina

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by olele, May 2, 2011.

  1. olele

    olele JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    baada ya mwalimu wa sunday school kufundisha kuhusu adam na eva jinsi walivyodanganywa nyoka na hatimaye kula tunda walilokatazwa,na madhara ambayo wanadamu wanayapata mpaka leo kwa sababu ya kosa hilo, jeni kwa huzuni akamwambia mwalimu wake "ni anfadhali adam na eva wangekuwa wachina" mwalimu na wanafunzi wengine wakashangaa na kumuuliza kwa nini? akasema " kama wangekuwa wachina wenyewe wangemla huyo nyoka aliyekuja kuwadanganya"
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    upo juu
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :evil:
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,170
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    kweli watoto huwa hawafikirii sana,
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,456
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    ahahahaaah!! Kamejitahidi kuumiza kichwa!
     
  6. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    It sounds exactly like the other one I saw jamvini sometimes BO b4 OSAMA not Bc
     
  7. M

    Marcossy A.M Verified User

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaahhhhaaaahhhaahhhhaaaaaaaa! Oh Oh ohohhhooohhhoohhhooooooooo! Hehhhhheeeeehhhhhheeeeeee, aaaaaaaaah, ni kweli: katoto haka kaandikwe kwenye orodha ya Kilimanjaro Book of World records baada ya Osama. Sio Guiness lager book of western records!
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,180
    Likes Received: 9,219
    Trophy Points: 280
    :happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::israel:
     
Loading...