Aende wapi kati ya TARURA kwa Mkataba ama HALMASHAURI ila Perment!

Aende wapi kati ya TARURA kwa Mkataba ama HALMASHAURI ila Perment!

Aende wapi kati ya TARURA kwa Mkataba ama HALMASHAURI ila Permanent!


  • Total voters
    10
Mshauri aende chap akaripoti Halmashauri. Kwa engineers Halmashauri ni kuzuri sana na isitoshe anakuwa na uhakika wa kuendelea na usajili kwa ngazi za bodi ya engineers.
Tarura ajira za muda hazina uhakika na hasa mwaka huu wa uchaguzi.
Baada ya miaka 3 akiwa kwenye ajira ya kudumu anaweza kuhamia taasisi nyingine au kuazimwa kwa muda huko huko TARURA
Wazo zuri sana!
 
Pitia hapa tulishajadili jambo kama hilo.
Mwamba karudia uzi wake na ID yake nyingine😆 anakuja kutusumbua tu.
 
Mkuu baadaye utumishi hawatamzingua katika kuomba kazi? System si itakuwa inamuona kama mtu ambaye alishapewaga Placement
Akishaajiriwa halmashauri atahamana na sio kuomba kazi upya
 
Mkuu baadaye utumishi hawatamzingua katika kuomba kazi? System si itakuwa inamuona kama mtu ambaye alishapewaga Placement
Ukishapangiwa placement na utumishi huwezi tena kuomba nafasi nyingine mpaka miaka mitatu ipite.
 
RUWASA na TARURA ni mashirika chini ya TAMISEMI, na Wakurugenzi wa Halmashauri ni sehemu ya Wakurugenzi pia kwenye hayo mashirika.
Acha kuwa mjuaji kwa jambo ambalo hulijui. Uliza kwa wenye kujua. Usikaze vuvu wakati hujui.
 
Acha kuwa mjuaji kwa jambo ambalo hulijui. Uliza kwa wenye kujua. Usikaze vuvu wakati hujui.
Shida ya machoko mnaofirwa akili zenu huwa zinawaza kufirwa tu.

Screenshot_20250520_095231_Chrome.jpg
 
RUWASA na TARURA ni mashirika chini ya TAMISEMI, na Wakurugenzi wa Halmashauri ni sehemu ya Wakurugenzi pia kwenye hayo mashirika.
Mkuu, ninavyoelewa mimi hizi ni Agency zilizo chini ya Serikali kuu lakini zinafanya kazi moja kwa moja mamlaka ya Serikali za mitaa.
Nisahihishwe kama sipo sahihi.
 
Mkuu, ninavyoelewa mimi hizi ni Agency zilizo chini ya Serikali kuu lakini zinafanya kazi moja kwa moja mamlaka ya Serikali za mitaa.
Nisahihishwe kama sipo sahihi.
Hizo mamlaka ni vishirika chini ya TAMISEMI.

Hata wakurugenzi wa Halmashauri ni Wajumbe wa bodi za hivyo vishirika.
Screenshot_20250520_095231_Chrome.jpg
 
WanaJF! Kwema? Moja kwa moja niende kwenye Mada.

Mdogo wangu kapata kazi ya Uhandisi ya Mkataba TARURA ila pia kapata Kazi Permenent HALMASHAURI.

TARURA atapata kama 2M na marupurpu mengine kwa anabyodai Wakati Halmashauri ni 1M pia kwa ufatiliaji wake Halmashauri marupuru ni kwa manati.

Yuko njia panda, check number anaitaka ila pia anaogopa kujiingiza Halmashauri asije kupotea kule na ugumu wa Maisha pia.

Mkataba una faida ya kimaslahi kwa sasa ila anaogopa consequences zake kama kusitishiwa, kutopanda daraja na pia kuwa na zero chances ya kuwa kiongozi unless mkataba ufanywe permenent.

Na Je asiporipoti kuna consequences zipi za ki utumishi? Ataruhusiwa kuendelea kuomba na kupangwa wakati ujao?

Watalaam leteni mawazo yenu.
Kama ni muislamu aende Tarura, DG wa pale kwa udini ameshindikana.

Ila nampa hongera, Ila sijui makatibu muhtasi wake walipata wapi hela ya kwenda vacation Dubai
 
Kama kama ana vi elements vya ufisadi, na anapenda sana pesa za kifisadi, na anaota kuwa tajiri kupitia ufisadi basi aende halmashauri! Kama ni hizi halmashauri ndogo, baada ya miaka 3-5 anakuwa Mkuu wa Idara! Hapo ni mwendo wa 10% zinazotokana na miradi ya ujenzi! Kwa mwaka halmashauri ikifanya kazi za thamani ya 200M, hapo ana angalau 20M kwa mwaka! Kama halmashauri ni kubwa na miradi ni mingi, kukiwa na kazi za thamani ya 500M, 50M anazifisidi! Sie ambao kazi zetu zinaingiliana sana na halmashauri tunajua yanayoendelea kule! Avumae baharini ni papa lakini kule Halmashauri kuna wapigaji hata huko kwenye mawizara wanasubiri!!

Najua unajua ila nakujuza zaidi, nasikia Kamanda Mbowe nae alipewa chake na Dully wakati hapo kabla tuliambiwa Kamanda ni tajiri, hana njaa manake anamiliki hadi mtaa huko Dubei! Wala sijui nishike lipi na niache lipi! Au unataka nikukumbushe wale Makamanda waliokuwa wananunuliwa kama Machangudoa enzi za Mwamba JPM? Ni kwamba umesahau hata yule Padri ambae nae alikuwa kimya kabisa baada ya kulambishwa asali? Akaandika hadi kitabu cha kuiponda CHADEMA? Kakatiwa mrija wa asali eti nae hivi sasa anajifanya tena kuwa mpambanaji na Wajinga wanamuamini!! Hiyo ndo Bongo! Ukipinda kibyongo wenzako Wanabongoa! Hapa natafuta kazi serikalini manake hii kazi yangu ya kusafirisafiri kwenye barabara za vumbi imeshanichosha! Nikienda huko serikalini, labda niwekwe mbali na jungu lenye vinono vinginevyo ni mwendo wa kuiba tu! Nchi usimwamini hata mmoja manake yote ni majizi tu!
 
Halmashauri wapo kwa ajili ya umbea na wivu, kutwa wanasemana😄, ukiwahi kazini utawasikia wakongwe wanakunanga tu, ukiwa na juhudi ya kazi napo ni mipasho ya kukukatisha tamaa yaani. Bora aende MAKKA tu😀
😂😂😂😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom