MERCIFUL
JF-Expert Member
- Oct 17, 2011
- 2,786
- 3,130
Lol! Mbavu zangu mie!! Kuna watakaofia njiani kwa kukosa pumzi ; binadamu tumejawa sana na moyo wa visasi; haswa kwenye hili swala la mapenziNi stail ya kufanyia hata tizi ikiwezekana hahaha..
Lol! Mbavu zangu mie!! Kuna watakaofia njiani kwa kukosa pumzi ; binadamu tumejawa sana na moyo wa visasi; haswa kwenye hili swala la mapenziNi stail ya kufanyia hata tizi ikiwezekana hahaha..
Lol! Mbavu zangu mie!! Kuna watakaofia njiani kwa kukosa pumzi ; binadamu tumejawa sana na moyo wa visasi; haswa kwenye hili swala la mapenzi
Adhabu sahihi, lakini kuitoa yataka moyo.hii adhabu ni mbaya sana kuna mama mmoja jirani yangu alikimbia ndoa yake ya miaka 10 baada ya kufumaniwa na mumewe hakuuliza chochote sanasana akazidi kumpenda aliondoka mwenyewe mpaka leo hajarudi
Adhabu sahihi, lakini kuitoa yataka moyo.
KWI KWI KWI....unasema???
hope u ar ok...
sijui nikuite wifi or best hata sielewi ......
hii adhabu ni mbaya sana kuna mama mmoja jirani yangu alikimbia ndoa yake ya miaka 10 baada ya kufumaniwa na mumewe hakuuliza chochote sanasana akazidi kumpenda aliondoka mwenyewe mpaka leo hajarudi
Nyie ndio huwa mnaanzisha ugomvi
siwezi poteza mda nimekufuma unapiga push up ... mimi nakuonyesha njia ya kutokea tu wala isiwe tabu
ukweli!!!!
Naww unadhan utafanyiwa hivyo?
wa nini? wakati mimi sipendi ugomvi kabisa aiseee