kuchangumu
JF-Expert Member
- Apr 2, 2014
- 724
- 290
- Thread starter
- #41
Mbona mnaongelea upande mmoja tu? na mwanaume akifumaniwa iweje?
Huja nielewa hiyo ni kwa pande zote mbili Ke na Me
Mbona mnaongelea upande mmoja tu? na mwanaume akifumaniwa iweje?
huo mda sina kabisa nitakachokifanya huo mda wa kujiuliza niuze hata maji nipate hela
kijani11 ni kweli ila ukiweza kutumia njia hiyo unafuta uzalilishaji wote mtu aliokufanyiaMkuu kuchangumu ni wachache sana wanaweza kutoa hiyo adhabu. Maana mda huo mtu hafikirii vizuri labda liwe jambo ambalo umelifuatilia kitambo ushakuwa na mpango.
Umeona too theoretical. Waswahili hunena 'msiba usikie kwa jirani'Doesnt make sense at all!
Nilifumaniwa na gf wangu wakat nilimdanganya kuwa niko kazn kumbe nmeenda guest na kimada. Mtoto wa watu hakuongea kitu alinitazama usoni kwa nusu saa na akarudi kwao kesho yake akaja gheto akaniuliza habar za kaz sikuwa na lakujibu akazidi kunitazama uson, baadae akanipikia msosi japo sikula akataka mchezo nikagoma.
Akasema uwe na aman nmekusamehe ila sitakuamin. Najua anatafuta target ya kulipiza ila aangalie mm sitakuwa na msamaha
hahahahaha niiite best yatosha
hutaki kuamnini eeeeeh
Kwa hili jibu nimefurahi
Kwa maana huu mtihani ni mgumu .
Miss u much