Kipanga The Notable
Member
- Jun 5, 2014
- 34
- 4
hapo hakuna cha silence wala silencerwahenga wakizungu walisema.."silence kills"na ndio dawa,
ni kushusha mvua ya kipigo tu!
hapo hakuna cha silence wala silencerwahenga wakizungu walisema.."silence kills"na ndio dawa,
Hahahah,,dah yan haiwez kupita siku bila kucheka kwa nguvu nkipitiaga JF,,hyo nukuu imeniacha hoi kwa kwel,, jamaa likaenda kujishtaki,liliona wife anaeza akamtoa roho kimya kimya
Haikama. Yesu na Maria! Kumbe Manka nawe wajua hiki kibantu? Kwani we mchaga kweli au wa kwetu?vip mkuu njhighanile ingamu jako
Hebu nifanyie demo tuone
Lkn isije ikawa ukilewa unakuwa mkorofi
Huwa nakuwa gaidi alshababu haoni ndani
Umepotea toka mchana jamani
Ndiyo nilikuwa nimebanwa na shughuli .. jambo
unanikumbusha story fulani hivi,,,,"jamaa kamfumania mkewe na hakufanya chochote na aliendelea kuwa kawaida kama hakuna kilichotokea, sasa wakati wa kulala umefika mjamaa kapanda kitandani lakini mke anajizunguusha tu, kama utani vile jamaa akaanza kukoroma,,,,hahahaha mwanamke si yakamshinda kuvumilia bwana acha aanze kumtikisa mmewe,,,amka amka unipige haiwezekani unifumanie halafu uniache haiwezekani au unataka nilale uniue,, nipige nasema nipige yaishe kama hutaki narudi kwetu,,,hahahaha kilichoendelea hata mimi sijui ila usiombee ufumwe halafu aliyekufuma anauchuna.
hii adhabu ni mbaya sana kuna mama mmoja jirani yangu alikimbia ndoa yake ya miaka 10 baada ya kufumaniwa na mumewe hakuuliza chochote sanasana akazidi kumpenda aliondoka mwenyewe mpaka leo hajarudi
Anaweza kujuta maisha yake yote lakini ukimpiga unampunguzia majuto hata mkiachana anaona ushindi upo kwake!
Mbona nasikia wivu tayari...tumetandika mambo weee
Haikama. Yesu na Maria! Kumbe Manka nawe wajua hiki kibantu? Kwani we mchaga kweli au wa kwetu?
Mbona mnaongelea upande mmoja tu? na mwanaume akifumaniwa iweje?
Me sikupendi
Nakuomba unipende tu kwa demo hutajutia.
Doesnt make sense at all!