vevenononombo
JF-Expert Member
- Jun 19, 2015
- 1,289
- 421
nani amekudanganya,
Weka kumbukumbu comment yangu hii baada ya Oct 25
nani amekudanganya,
Poor Machali.Nimemdharau sana huyu jamaa.Bunge atalisikia tu haingii tena.
Naona umekuwa mungu ttzo huijui kasulu upepo wake ni act machali sio mjinga na siasa sio uhasama ni timing tu
ni wakati wa kuwa wazalendo ndio maana ACT wapo hapa kuikomboa Tanzania
Kamanda hujashangaa Mbowe anamkaribisha Lowassa wakati yupo kwenye orodha yao ya mafisadi.cjaelewa huu upinzani wa tz ukoje?mpinzani anapambana na mwenzie ina maana cii kukiondoa cham tawala?nn mkosamaliiiiiiiii
Safari hii kazi ipo ACT-Wazalendo wanafanya usajili wa uhakika.
Lazima tuizike CCM kwa mwendo huu