ACT-Wazalendo wampokea rasmi Moses Machali Julai 21

ACT-Wazalendo wampokea rasmi Moses Machali Julai 21

Poor Machali.Nimemdharau sana huyu jamaa.Bunge atalisikia tu haingii tena.

lembeli VIP? bunge atalisikiliza au ataudhulia? mnajua nyinyi chadema ni wanafiki sana tena sijapata kuwaona mashangingi kama nyinyi, na hii imewakuna nyonga? ama kweli mfwa maji haishiwi kutapatapa mlijua zitto kwisha, subilini mafuriko yake yanakuja. kenge nyie
 
Chadema haikuanza hivi wewe ilianza kwa kujitegemea na kujijenga yenyewe co kwa kutegemea watu wa nje na wasaliti...hakuna mtu maarufu mbunge ama yeyote aliyetoka ccm au vyama vingine kwa wakati huo na kujiunga na chadema na kuipa nguvu ,acheni uongo
 
Atasahaulika milele.... ila yapo majembe mapya ambayo yataingia mjengoni kwa tiketi ya cdm ni shiiidah ,machali ndo nani ?
 
Bye bye bwana machari.Kila jambo na mwisho wake, na wewe mwisho wako ulikuwa huo.Tutakumiss saaaana.
 
Hongera machali
Machali amechagua fungu sahihi, sasa Yuko mahali sahihi.
 
Hongera sana Mheshimiwa Machali.....Nawatakia kila la heri katika kubadilisha mfumo wa siasa za Tanzania.....Niko njiani name kupata kaci ya uanachama wa ACT Wazalendo..!
 
Back
Top Bottom