Academic books books for free

Wamtaa huu

Senior Member
Jan 21, 2011
166
195
Wakuu,
Nahangaika kupata softcopies za vitabu vya kitaaluma ambavyo vitanisaidia kwa namna moja au nyingine.Nimeingia websites mbalimbali lakini vingi vizuri ni vya kununua.Kama unajua site ya vitabu vizuri vya kitaaluma ambako access ni bure tafadhali toa msaada wako hapa.Natanguliza shukrani.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,759
2,000
Endelea kutafuta ambavyo ni vya bure. @xpaster aliwahi kunisaidia na ebooks za bure. Njia nyingine ni kudownload free journals
 

Wamtaa huu

Senior Member
Jan 21, 2011
166
195
Msomi gani usiejua kua vitabu vinauzwa?
Wapi nimesema kuwa sijui vitabu vinauzwa?Sanasana andiko linajieleza kuwa najua vinauzwa lakini pia nafahamu vipo vya bure na ndipo ninapohitaji msaada wa hizo sites.BTW,mi sio msomi.
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Jul 20, 2007
16,718
2,000
Wapi nimesema kuwa sijui vitabu vinauzwa?Sanasana andiko linajieleza kuwa najua vinauzwa lakini pia nafahamu vipo vya bure na ndipo ninapohitaji msaada wa hizo sites.BTW,mi sio msomi.
zaidi ya 99% ya vitabu vilivyopo duniani vinauzwa (ukiondoa vile ambavyo validity ya copyright ime-expire), hata huyo X-paster unayemtumainia alileta list ya vitabu vya uizi..we nyosha tu lugha kua 'ni wapi nitaiba vitabu?', utaeleweka/
 

achengula

JF-Expert Member
Jul 30, 2009
380
225
Wakuu,
Nahangaika kupata softcopies za vitabu vya kitaaluma ambavyo vitanisaidia kwa namna moja au nyingine.Nimeingia websites mbalimbali lakini vingi vizuri ni vya kununua.Kama unajua site ya vitabu vizuri vya kitaaluma ambako access ni bure tafadhali toa msaada wako hapa.Natanguliza shukrani.

Download software hizi MediaGet na Express files kisha install, ukizifungua zitakuletea sehemu ya kusearch andika aina ya kitabu unachotaka au eneo unalopenda utapata list ya vitabu vingi sana utachagua mwenyewe. Programs hizi unaweza kupata chochote unachotaka kuanzia software, books, music, movies n.k, vyote utadownload bure kabisa, ni uwezo wako wa pesa. Zinahitaji mtandao uwe mzuri kama upo chini haziwezi kudownload. Ukifanikiwa usisahau kutufeeback na wengine wafaidi. Kila la heri
 

Mnyakatari

JF-Expert Member
Oct 25, 2010
1,830
2,000
Hata mimi nilikuwa na shida hii.Asanteni wote mliotoa misaada humu,Thanx pia kwa muanzisha mada.Long live JF!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom