ACACIA wapinga vikali Matokeo ya Kamati ya pili ya Rais

ACACIA wapinga vikali Matokeo ya Kamati ya pili ya Rais

Ulisikia mapendekezo ya tume na maamuzi ya Magufuli? Lissu ni kibaraka Mkubwa wa wazungu
We una shifa kubwa sana moja ya mapendekezo ya lisu ilikuwa ni kufumua sheria na kina usoro wamesema hilohilo ssa kosa la lisu likwapi
 
We una shifa kubwa sana moja ya mapendekezo ya lisu ilikuwa ni kufumua sheria na kina usoro wamesema hilohilo ssa kosa la lisu likwapi
Kula hela za Acacia na kugeuka msimamo wako na kuwatetea wezi wa rasilmali za taifa.
 
Kula hela za Acacia na kugeuka msimamo wako na kuwatetea wezi wa rasilmali za taifa.
Angekula hela angesema tuanze na sheria ili tuwabane wasikimbilie kokote???

Angesema tuzuie mpaka airport zao migodini???

Hii nchi tuna shida sana kwakweli
 
Nani kafuata mkumbo??? Kwani lisu alikataa serikali isichukue hatua??? Kwani kusema tuanze na sheria kabla ya mchanga ndio kufuata mkumbo?? Mbona hta usoro kashauri hivo leo

Embu wananchi tuwe serious kidogo
Lissu alisema matokeo ni rubbish!na rais ni mpuuzi kumbe anatuma msg kwa mwanyika kuomba data za kupiga kelele msg zipo
 
Angekula hela angesema tuanze na sheria ili tuwabane wasikimbilie kokote???

Angesema tuzuie mpaka airport zao migodini???

Hii nchi tuna shida sana kwakweli

Na shida kubwa inaletwa na wapinzani uchwara na wachumia tumbo kama kina Lissu
 
Hivi wewe jamaa ni mtanzania? Labda huko mbali, je wewe ni mtu uliyeandika au mdudu au simu ni mbovu inatuma ujumbe bila wewe kujua?!!!!!
Utanzania wake haufanyi aongee mautumbo..nyie msio na akili nfio mnashabikia mazingaombwe mnayofanyiwa na huyo bwana mazingaombwe
 
Hivi tunajadili issue ya madini ama lisu??? Yaani hili linchi sometimes linanipa hasira na nyie bila kujua mnampa kiki tu lisu za bure..... sasa hata leo magufuli 80% ya lawama kwenye hotuba kazimalizia kwa lisu????

Yaani tunaacha kuwatolea uchungu kina chenge na yona anaanza kumdukua lisu??? Ndio maana hatuendelei sasa mkishamshughulikia lisu mtapata nni???? Madini yatakuwa hayaibiwi tena????

Pita pembeni mkuu sitaki kujiharibia mfungo kabisa
Sababu anazungumza na kuropoka sana bila simile, pamoja na kuwa wakili msomi, ila utulivu ziro!
 
Lissu alisema matokeo ni rubbish!na rais ni mpuuzi kumbe anatuma msg kwa mwanyika kuomba data za kupiga kelele msg zipo
Kwahyo kusema ripoti ni rubbish maana ina data za uongo ndio rubbish??? Yaani ulitaka akubaliane na data zilizopikwa kwenye maabara za za uswahilini??? Hivi mchanga ndio trillion 103??? Je matofali ya dhahabu si yatafika trilion 1000??? Duh yaani nchi hii tuna tabu sana
Tofautisha kukosoa na kupinga lisu yye bado anaamini kuwa acacia ni wezi na kwamba tungewabana kwa sheria sio kukimbizana na mchanga ssa kapinga nni??? Kukosoa mbinu ndio kupinga mchakato??? Hivi wakati wa madawa ya kulevya walipinga mchakato mzima au mbinu za makonda??? Lakini mwisho wa siku si mlimuita mpingaji
 
Mh. Magufuli apititishe katiba ya warioba halafu mwaka 2020 awe mgombea binafsi aachane na ccm na wala asiende upinzani, tutamuunga mkono sana!
 
Sababu anazungumza na kuropoka sana bila simile, pamoja na kuwa wakili msomi, ila utulivu ziro!
Sasa hao WASOMI tena maprofessor wasioropoka kma muhongo kafumu sijui chenge ambao walitajwa kwenye ripoti ya jana je hao mbona hamuwatolei povu humu???

Hivi kweli mjadala umehama mnamjadili lisu ila mnaacha kujadili kafumu na kina yona waliotufikisha hapa tulipo????

Maendeleo tutayasikia kwenye bomba
 
Utanzania wake haufanyi aongee mautumbo..nyie msio na akili nfio mnashabikia mazingaombwe mnayofanyiwa na huyo bwana mazingaombwe
Kwahiyo una akili. Unaamini una akili?
Unaamini sisi hatuna akili?

Kwa kuzingatia MSINGI WA HOJA Tia hoja zako bila jazba, ukitoa mifano kuthibitisha kuwa wewe una akili kuliko sisi. Ukianzia na kujibu maswali hayo hapo juu.
 
Kwahyo kusema ripoti ni rubbish maana ina data za uongo ndio rubbish??? Yaani ulitaka akubaliane na data zilizopikwa kwenye maabara za za uswahilini??? Hivi mchanga ndio trillion 103??? Je matofali ya dhahabu si yatafika trilion 1000??? Duh yaani nchi hii tuna tabu sana
Tofautisha kukosoa na kupinga lisu yye bado anaamini kuwa acacia ni wezi na kwamba tungewabana kwa sheria sio kukimbizana na mchanga ssa kapinga nni??? Kukosoa mbinu ndio kupinga mchakato??? Hivi wakati wa madawa ya kulevya walipinga mchakato mzima au mbinu za makonda??? Lakini mwisho wa siku si mlimuita mpingaji
wewe na lissu mmepima katika maabara gani mpaka mpate kubeza ripoti?
Tafiti hupingwa kwa tafiti,haishangazi kuona kumbe Tundu lissu alikuwa akituma msg hadi usiku wa manane kwa makamu wa Rais wa barrick akitaka data,halafu wakakwepa kumwambia kuwa kampuni ya ACACIA mining haijasajiliwa BRELA
 
Hivi wewe jamaa ni mtanzania? Labda huko mbali, je wewe ni mtu uliyeandika au mdudu au simu ni mbovu inatuma ujumbe bila wewe kujua?!!!!!
Kuwa na akili huru, penda kusikia hata yale yanayopingana na imani, itikadi na misimamo yako. Kuuliza uzawa/utanzania kwa misingi tu utofauti wa kufikiri ni ujuha wa kiwango cha reli standard gauge.
 
Back
Top Bottom