Jotojiwe
JF-Expert Member
- Mar 24, 2012
- 334
- 130
Ndugu wanajamii nimepatwa na jambo la kuumiza sana na naamini tupo wengi wahanga wa kuibiwa katika hizi bus za abood, nasema hivi kwakulingana na wingi wa taarifa ambazo police wamekua wakipokea kutoka kwa abiria wa mabasi hayo.
Binafsi nimeibiwa begi ktk basi hilo lililo kua na vyeti vyangu vyote toka shule ya msingi hadi chuo kikuu, na vinginevyo ikiwepo laptop na simu.
Ombi: Kwa mwanajamii yeyote atakae weza kuona vyeti popote naomba tuwasiliane kwa hii namba 0752172710
Angalizo: ukipakia haya mabasi usiweke begi chini ya miguu yako au juu ya keria ni bora uweke ktk boot nje au upakate.
Hofu: je ni kweli abood service wameshindwa kudhibiti hii hali?, na vipi kuhusu police pia wao hawana mbinu za kudhibiti uhalifu wa aina hii?
Na je ushirika wa police na wamiliki pamoja na police jamii hawafui dafu pia kwa wezi hawa?
Tafadhali naombeni mawazo yenu ndugu Watanzania wenzangu.
Binafsi nimeibiwa begi ktk basi hilo lililo kua na vyeti vyangu vyote toka shule ya msingi hadi chuo kikuu, na vinginevyo ikiwepo laptop na simu.
Ombi: Kwa mwanajamii yeyote atakae weza kuona vyeti popote naomba tuwasiliane kwa hii namba 0752172710
Angalizo: ukipakia haya mabasi usiweke begi chini ya miguu yako au juu ya keria ni bora uweke ktk boot nje au upakate.
Hofu: je ni kweli abood service wameshindwa kudhibiti hii hali?, na vipi kuhusu police pia wao hawana mbinu za kudhibiti uhalifu wa aina hii?
Na je ushirika wa police na wamiliki pamoja na police jamii hawafui dafu pia kwa wezi hawa?
Tafadhali naombeni mawazo yenu ndugu Watanzania wenzangu.