Abdalah Kibadeni azushiwa kifo!

Abdalah Kibadeni azushiwa kifo!

Status
Not open for further replies.
Sio Kweli... yeye mwenyewe kakanusha hizo habari anasema wanaomtangazia Kufa basi ndio wanazidi kumtabiria maisha marefu
 
Ila hii tabia ya kuzushia mtu kufa sijui ni tabia ya wapi, if you are not sure why cant you shut your big mouth, kuliko kuongea maneno yenye kuumiza watu na familia zao.
 
Ila hii tabia ya kuzushia mtu kufa sijui ni tabia ya wapi, if you are not sure why cant you shut your big mouth, kuliko kuongea maneno yenye kuumiza watu na familia zao.

Hasa viblog uchwara kuandika habari bila hata kufanyia uchunguzi
 

Attachments

  • 1417888059575.jpg
    1417888059575.jpg
    54.9 KB · Views: 1,706
Ila hii tabia ya kuzushia mtu kufa sijui ni tabia ya wapi, if you are not sure why cant you shut your big mouth, kuliko kuongea maneno yenye kuumiza watu na familia zao.
Familia zinaumiaje wakati hajafa!
 
Sio Kweli... yeye mwenyewe kakanusha hizo habari anasema wanaomtangazia Kufa basi ndio wanazidi kumtabiria maisha marefu

Huwa sipendi habari za vijiweni ndio maana huwa napenda habari ambazo zimeshakuwa published toka vyombo vya habari kwa sababu huwa zimeshahakikiwa. Kwa hiyo huwa sipendi kujadili, bora wewe umefanya uhakiki kujua habari hiyo na Asante sana kwa kazi nzuri.

King Kibaden (Mputa) ambae alitokea Zanzibar kachezea Simba, Majimaji na baadaye kurudi simba, ameshawahi kuwa kocha wa Simba, Majimaji na timu nyinginezo na anajulikana sana si mtu wa kusikia habari za mitaaani, bali vyombo vya michezo na kabisa timu kubwa ambazo amedeal nazo zingetoa kauli.

JF isiwe chombo cha habari za habari za vijiweni na wahusika wawe makini na mada kama hizi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom