Aah: Simba Kapakatwa jamani... !!

gambachovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Posts
1,854
Reaction score
293
Ni ka-pub kazuri ka kupumzikia na kungojea foleni ipungue...
 
Dar... Karibu na Chagga Bite zamani.. Kituo cha basi cha Makumbusho! Njia ya kwenda Mwenge..

ok, we pumzika huku ukipunguza wallet yako....
Mie nipo kijijini huku, baridi halielezeki, natetemeka hadi utumbo........
 
Niko poa mkuu Erickb52 ...

Nimemfahamisha mkuu BADILI TABIA hapo juu...

Kipi kichokufanya upeleke mawazo kuwa hiyo iko Pemba? JF bana!
Hahahahahaaaaa kule nomaaaa kaka
Hakuna maeneo kama hayo ndio nikadhani wamefanikiwa kupata walau hiyo moja
Kule ukitaka kushtua kidogo unaenda kambi ya Jeshi ndio kuna vindovu na Vicastle Lite.....
Teh
................... ..........................
 
ok, we pumzika huku ukipunguza wallet yako....
Mie nipo kijijini huku, baridi halielezeki, natetemeka hadi utumbo........

Hapo nawastua kina Erickb52 na BAGAH maana mi mwenyewe,nikienda bongo,ujue naenda kupumzika mkuu..
Labda na Konnie maana naye ni wa bongo...
 
Last edited by a moderator:

Pemba "sijaendaga".. Ila Zenj.. Nimeishi kabisa.. Bia bei mbaya kama nini!
 
Hapo nawastua kina Erickb52 na BAGAH maana mi mwenyewe,nikienda bongo,ujue naenda kupumzika mkuu..
Labda na Konnie maana naye ni wa bongo...
Hahahahahaaa labda niwakilishwe na BAGAH ingawa akija hapo kutoka itakuwa kesho mchana tena kwa kubebwa hahahahaaaaaa gambachovu unaenjoy na mei 2 eeeeeh?
 
Last edited by a moderator:
Pemba "sijaendaga".. Ila Zenj.. Nimeishi kabisa.. Bia bei mbaya kama nini!
Dah Kule jamaa wanafuata maadili ila kwenye ile kitu wanashtua kama kawaida ila kwa Bia na Kitimoto ndio haramu
Lol wajanja sana
 
hamna kitu pale zaidi ya yshabiki tu

Pale giza likiingia,viti vinapangwa karibu na barabara... Mnaangalia foleni inavyoenda tartiibu,huku mmeweka oda ya "vitafunwa" na vilaji vikiendelea..
 
gambachovu Pemba nilienda mwaka jana mwishoni....Ni pazuri sana kwa mazingira ila kwa sisi wazurulaji hapatufai kabisaaaaaaa
 
Last edited by a moderator:
ok, we pumzika huku ukipunguza wallet yako....
Mie nipo kijijini huku, baridi halielezeki, natetemeka hadi utumbo........
Hahahahahaaaa huko sio Duniani?
Pole sana ni wapi huko?
Tukuyu? Lol kule ndio mwisho wa baridi TZ
 
mkuu Erickb52 nimecheka kuhusu BAGAH ila mimi niliko,mvua si kali sana ila imeanza saa 12 hivi,wala haijatulia!
Hahahahahaaaa nimemmiss sana dogo wangu ila ngoja nimsake hadi nimwone kabla sijalala....
Poleni sana huku hakuna mvua ila kuna baridi kiasi tu
 
Dah Kule jamaa wanafuata maadili ila kwenye ile kitu wanashtua kama kawaida ila kwa Bia na Kitimoto ndio haramu
Lol wajanja sana

Na "utumbo wa mbuzi" wanashughulika nao sana kule!
 
gambachovu Pemba nilienda mwaka jana mwishoni....Ni pazuri sana kwa mazingira ila kwa sisi wazurulaji hapatufai kabisaaaaaaa

Utakuwa ulienda kwa shughuli maalum.. Vp usipafahamu zenj?
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…