Aachana na mumewe kwa sababu ya ulevi

Aachana na mumewe kwa sababu ya ulevi

Mwambie Na yeye aanze kunywa pombe ili wawe wanajienjoy pamoja. Ndege wanaofanana wakiruka pamoja ni raha mustarehe
 
Kumfanya mwanaume aache pombe kwa urahis hasa kama Ni mnywaji sana Ni ngumu. Ila unaweza mfanya apunguze... Cha msingi Ni msimamo wa mwanaume kama na yeye anania ya kuacha basi washirikiane. Mwanamke anaweza muomba awe anakunywa weekend ikiwezekana kama Ni mkristu basi anywe ijumaa na jmos jioni by sa nne awe amemaliza apate mda wakupumzka kwa ajili ya ibada. Kama mwanaume Ni muelewa ataelewa. Binafsi sinywi pombe ila nimeweza kuishi na mnywaji tena Kuna kipindi alikuwa mlevi had bas ila taratibu akapunguza. And sa nyingine Ni kuchukuliana madhaifu unaweza mkuta mtu awez acha Au akiacha anakuwa kajilazmisha hivo kama umempenda utauchukua ufhaifu wake nakutafuta suluhu. Nashauri kama huyo mwanaume anaipenda familia yake basi asikilize hoja za mkewe. Pia huyo Mwanamke asiweke masharti magumu sana yakurudiana maana ule Ni mji wake Pia sidhan kama anafurah kuvunja mji hivo anaweza weka masharti rahisu kama unywaji wa mara moja kwa week. Sa nyingine jitume nyumbani andaaa maakuli mazuri muombe anywee nyumbani kama unakahela mnunulie kadompo na wewe kabavaria Kako basi unamtengea hiyo weekend. Utajikuta Ile mitoko yakunywa inapungua na akishajua hupendi pombe nyingi basi hata akikutana na washikaji atajistiri. Kingine sio lazma kugomba sana pale mmewe anakuja kalewa sometimes ukijibizana na mtu alielewa Ni vibaya so Ni her akija kanywa basi ongea nae vizuri Au mpeleke akalale. Utaongea pombe ikiisha.
 
Basi atatuacha wengi
Kama kila kitu home natimiza,kama binti zangu wawili wanasoma St Mathew na sijawahi shindwa kulipa ada ontime!Nyumba tunayo na kazi secure ninayo

Kwa nn nisinywe pombe?
 
JARIBU TU HILI.ASIACHANE NA MUME...LABDA KUJIPA MUDA KUKAA SAWA..AMSAIDIE AACHE
 
Kwa kweli akuache. Isitoshe na pesa unayokunywa ni yako sio yake. Figo na maini unakaanga ya kwako mwenyewe.

Usikubali kabisa[emoji72] [emoji72]
Basi atatuacha wengi
Kama kila kitu home natimiza,kama binti zangu wawili wanasoma St Mathew na sijawahi shindwa kulipa ada ontime!Nyumba tunayo na kazi secure ninayo

Kwa nn nisinywe pombe?
 
we acha tu!

hapo kati patamu!!!

Kabisa. Muda mwingi anaumalizia hapo kati.

Kuna msemo wanasema mtu ambaye hapigi maji anakuwa mpenzi wa hapo kati.

Kwa mtizamo wako unaonaje?
 
Mbona mimi sipo hivyo? Sigusi pombe na hapo kati napaona kawaida sana?

Na nina rafiki wangu wa karibu yeye ni cha pombe balaa, ila hapo kati kama amechanjiwa nako.
mmmhhh!inategemea pia!mwngne cha pombe na hapo kati patamu,mwingine sio mlevi na sio mhuni
 
mmmhhh!inategemea pia!mwngne cha pombe na hapo kati patamu,mwingine sio mlevi na sio mhuni

Na kweli. Kuna mengi yanachangia mtu kupenda hapo kati.

Sababu kubwa ni kuwa iddle sana muda unaotakiwa kufanya kazi.
 
Back
Top Bottom