Aachana na mumewe kwa sababu ya ulevi

Aachana na mumewe kwa sababu ya ulevi

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Posts
2,026
Reaction score
3,113
Ambonyi,

Nimepokea malalamiko toka kwa mke wa jamaa yangu kuwa leo hii ni wiki tangu ameamua kurudi kwao na kutengana rasmi na mumewe.

Sababu aliyotoa kubwa ni ulevi wa Mara kwa Mara wa jamaa na akirudi anaweza akamuwashia moto mwanamke na hivyo binti amechoka kugombezwa, kutukanwa, kupigwa na kutishiwa. Lakini mwanamke anakiri kuwa jamaa hana michepuko wala hajawahi kulala nje.

Huyu mwanamke arudi au aliunge? Na je tatizo la urahibu wa pombe linatatulika? Maana jamaa bado anampenda mke wake na anamhitaji sana tu. Na mwanamke ni kama anamhitaji uhakika wa hali ya juu ili arudi.

Taratibu zikoje hapo?

Nimeshindwa kumshauri naombeni msaada.
 
Tatizo ni pombe. Fanya kila namna umshauri jamaa aache pombe mara moja zitampleka pabaya.

Ukiweza hilo mrudisheni mtoto wa watu.
 
Mkuu 90% ya watu wanao ombea ushauri watu wengine huwa ni wao wenyewe...ila wanaogopa kujieleze that's why wanatumia kivuli cha rafiki, jirani au jamaa yangu...wewe mshauri kama alivyo jieleza.
exactly mi huwaga sifichi kama vyangu ntasema tu,kama vya jirani ntaweka pia!
wa kunikejeli anikejeli tu Ila yangu yashaisha!
 
Kama alifunga ndoa ya kanisani nadhani walimwambie awe mvumilivu..ila kama ni ya kiserikali au kimila anaweza kujipa likizo hata ya nusu mwaka aone kama bwana ake atajirekebisha au vipi mana ukigeuzwa punching bag anakuwa hana tofauti na mfungwa
 
exactly mi huwaga sifichi kama vyangu ntasema tu,kama vya jirani ntaweka pia!
wa kunikejeli anikejeli tu Ila yangu yashaisha!
Hebu tumshauri huyu mtu tusi toke nje ya mada....Mimi ni mjumbe tu na kwAnini Kama ni yangu nisiyaweke wazi kwani kuna anayenijua humu??
 
Hapo cha kufanya jipeni likizo ili mpate nafasi ya kujitafakari.

Addiction ya pombe inawezekana kuacha, punguza taratibu...kama umezoea 5 kwa siku, punguza mpaka 4, 3, 2...hadi ufike 0.

Katika vitu vinavyo mpa ME addiction ni NGONO, POMBE, NA KAMARI! kama mojawapo imekupata, usijione mpotevu,...fanya taratibu za kurecover...naamini utaacha na kuendelea na ndoa yako...kila la kheri Mkuu!
 
Mwambie huyo shemeji yako aache unaa, huenda shemeji yako ndo sababu ya jamaa kupombeka. Mwambie huyo shemeji yako azidishe dozi ya mapenzi kwa mumewe ili akose muda wa kwenda kupombeka!!
 
exactly mi huwaga sifichi kama vyangu ntasema tu,kama vya jirani ntaweka pia!
wa kunikejeli anikejeli tu Ila yangu yashaisha!
After all unaogopa nini wakati tunachati kwa neema za fake ID?...tuwe wawazi sometime, hapa tuna express mawazo na fikra zetu na siyo Identities.
 
After all unaogopa nini wakati tunachati kwa neema za fake ID?...tuwe wawazi sometime, hapa tuna express mawazo na fikra zetu na siyo Identities.
yes hata kama wapo wanaonijua shauri zao kwa nn nisiwe honesty as long as what am saying is absolute true!
Mi sinaga za kuficha matatizo kisa kufa kihoro!!
 
Ushauri wote unalenga kumshauri Aache pombe, ila namna ya kuacha wakuu ni changamoto...maana Jamaa kanizidi hata mimi kwa mbali mno. Na sishauri sana Mke na mume kukaa mbali kwa ajili ya kutazamana hapo kunakuwa hakuna ndoa. Nasema huyu bwana kanizidi mbali ukizingatia Uzi nilioleta hapa last two weeks.
 
Ushauri wote unalenga kumshauri Aache pombe, ila namna ya kuacha wakuu ni changamoto...maana Jamaa kanizidi hata mimi kwa mbali mno. Na sishauri sana Mke na mume kukaa mbali kwa ajili ya kutazamana hapo kunakuwa hakuna ndoa. Nasema huyu bwana kanizidi mbali ukizingatia Uzi nilioleta hapa last two weeks.
Sasa mawazo yetu utayapeleka wapi?!!
 
Back
Top Bottom