Raynavero
JF-Expert Member
- Apr 29, 2014
- 38,375
- 56,096
Kwa hili Mimi ni mjumbe, fuatilieni nyuzi zangu muone ninavyomwagika hata Yale yangu binafsi. Tusitoke nje ya mada.yes hata kama wapo wanaonijua shauri zao kwa nn nisiwe honesty as long as what am saying is absolute true!
Mi sinaga za kuficha matatizo kisa kufa kihoro!!
sawa muambie aache pombeKwa hili Mimi ni mjumbe, fuatilieni nyuzi zangu muone ninavyomwagika hata Yale yangu binafsi. Tusitoke nje ya mada.
Utafika, so far hapa tunamshauri mwanamke...je arudi na je kuna la Kufanya ili kusaidia situation.
Kwa sasa yupo hapa town dar....Yuko wapi huyo jamaa yako sasaivi...
Arudi kutukanwa?Utafika, so far hapa tunamshauri mwanamke...je arudi na je kuna la Kufanya ili kusaidia situation.
Anaitwa nani huyo jamaaKwa sasa yupo hapa town dar....
Acha kabisa pombe tamu jaman ila utamu wake unywe isikuzidi..pombe bwana mtihani sana basi tu
Maswali gani haya na wewe,... Unataka ni blow jina la mtu huku JF, we ungependa?? Kama na wewe unatatizo Kama hili subiri mshauriwe.Anaitwa nani huyo jamaa
mi situmii pombe,Ila kuna walevi na wanywaji!Huyo mpk anatukana ni mlevi mbwa na hajitambui!Acha kabisa pombe tamu jaman ila utamu wake unywe isikuzidi..
Kama ambavyo mm mda huu naenda kuitandika kuja kufika saa kumi na mbili ntakuwa tayar nmetosheka
Pombe nzur sana isipokuzidi ila ikikuzidi inakuwa kero ila sio utan mm pombe nzuri..mi situmii pombe,Ila kuna walevi na wanywaji!Huyo mpk anatukana ni mlevi mbwa na hajitambui!
Sent from my itel it1507 using JamiiForums mobile app
uzuri wake nn pombe?!Pombe nzur sana isipokuzidi ila ikikuzidi inakuwa kero ila sio utan mm pombe nzuri..
Umeuaaaaaaa...Jamaa achague pombe au mke.
Kuhusu tatizo la pombe dawa ni kichapo tu mpaka aape kuacha pombe.
Kukuelezea inaweza kuwa ngumu kidogo ni sawa na mtu akikuliiza uzuri Wa tendo ni upi.. Ni kitu ambacho huwez kumuelezea namna ilivyo
Nawashangaa mnaosema flani hawezi kuacha pombe.Umeuaaaaaaa...
Dawa sio kipondo mkuu,...unaweza ukaua tokakosa vyote.Nawashangaa mnaosema flani hawezi kuacha pombe.
Mpeni kichapo mpaka alazwe kama siku 3 mtaanxa kuona mabadiliko.
Akirudia tena mnaongeza dozi mpaka aache kabisa.
Kukuelezea inaweza kuwa ngumu kidogo ni sawa na mtu akikuliiza uzuri Wa tendo ni upi.. Ni kitu ambacho huwez kumuelezea namna ilivyo