A-Z Sakata la picha za utupu za Menina!

A-Z Sakata la picha za utupu za Menina!

Hapo kwenye pesa niachie mimi, tukubaliane mapema sitaki ugaigai Maka..!!

Na kumtamani msaidizi wako (Mimi) haitakiwi 😹🤣🤣
Pesa zote za kwako, sasa mie pesa za nini 😂🤣

Nawe usitamani mikito ya mganga, sio unasikia jimama linaulilia ukuni nawe ukatamani tiba😂🤣
 
Pesa zote za kwako, sasa mie pesa za nini 😂🤣

Nawe usitamani mikito ya mganga, sio unasikia jimama linaulilia ukuni nawe ukatamani tiba😂🤣
Hapo sasa itategemea na shetani atakavyonipitia..!!

Mimi siwezi kukishinda kiumbe kilichoshindana na Mungu 😹😹😹
 
Back
Top Bottom