A-Z Sakata la picha za utupu za Menina!

A-Z Sakata la picha za utupu za Menina!

Ni kweli Babu, siwezi kujua ila kuna kiasi kikifika hadi watu tunaona sio sawa!

To each their own.
Ni kweli Mjukuu, wanasema hayo mambo hayana baunsa wala dini

Ukikamatika na mapenzi unaweza kujikuta unawakana hadi Kaka/Dada zako kwaajili ya Mume/Mke

Ndiyo maana kulikuwa na msemo "Mwonja asali huchonga mzinga.."
 
Sasa nitakuwekeeni story kamili, tena katika namna ambayo usingeweza kuipata kokote.

Sasa hivi amechoka hadi huruma, sijui ni hili sakata bado linamtafuna? Ila kwa uzuri hakika amejaaliwa!
Nipo nafatilia Kwa makini hii story yako huku nairudia kutazama ile connection yao

Kumbe alikuwa fundi wa kulamba ice cream za Azam 🙌
 
Kuna mume wake fulani alifariki pamoja na mtoto si wambea wa mjini walikuwa wanasema yule kijana alikuwa na grid ya taifa
Mhhhh wajuzi wa mambo mmeingia sasa. Ni yule hadi Menina alimkimbia wakati anaumwa au mwingine?

Maana Menina kama hana ndoa 5 basi 4. Hamna hamna basi 3 ninazozikumbuka kwa haraka pamoja na hii aliyopo sasa.
 
Back
Top Bottom