Moja ya Wasanii nilio kuwa nawakubali ila siku ile nilijikuta namdharau sana.Mimi unanichekesha anavyokuudhi, nacheka kama mwehu!
Huyohuyo, hata mtoto waliezaa nadhani alifariki pia kama sikoseiMhhhh wajuzi wa mambo mmeingia sasa. Ni yule hadi Menina alimkimbia wakati anaumwa au mwingine?
Maana Menina kama hana ndoa 5 basi 4. Hamna hamna basi 3 ninazozikumbuka kwa haraka pamoja na hii aliyopo sasa.
Duuh mkuu nitumie na mimi.Oya mzee uli ona video yake?, Kama bado sema niku tumie
Sasa si tuone hizo ujinga tupuUjinga mtupu 😬😬
Uwoya vooooz kipilipiliSio wote jamani, kuna wanaorekodiwa bila ridhaa yao mfano mzuri Uwoya.
We mjinga nimecheka sana, sana mno!Mganga fala sana, toto kama lile menina unampa mtu..
Ungemwambia kuna dawa inapakwa kwenye ub00h anapaswa aunyonye ukuni, kisha dawa nyingine inapakwa tena kwenye ukuni aukalie, dawa iingie vizuri, 😂😂
We mzinzi tulia 😹😹Mganga fala sana, toto kama lile menina unampa mtu..
Ungemwambia kuna dawa inapakwa kwenye ub00h anapaswa aunyonye ukuni, kisha dawa nyingine inapakwa tena kwenye ukuni aukalie, dawa iingie vizuri, 😂😂
Ngoja nimtume Mjumbe akuleteeHaki Babu sikuangalia! Halafu hilo suala liliniuma nikaona kama kuangalia ni kuzidi kumuumiza, dah!
Video nimefuta ni mda,ila kumbukumbu zimebaki kichwani.Sasa si tuone hizo ujinga tupu
(Kwa lafudhi ya majirani wakenya)
Babu wewe ukishakula ule mzizi wala hata huruma hujionei…!! 😹😹Kweli hunionei huruma Mjukuu na hizi mvua za DSM?
Kuwa na huruma na Wazee 🤗