Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,400
- 102,504
Oya mzee uli ona video yake?, Kama bado sema niku tumieHatari sana
Oya mzee uli ona video yake?, Kama bado sema niku tumieHatari sana
Ignore uzi ili usione.Kama yalishatokea huko nyuma bora ungeacha tu kuileta humu, naona kama utakuwa hujawatendea haki wahusika.but ni mtizamo wangu na sii vinginevyo.
Nitumie nijioneeOya mzee uli ona video yake?, Kama bado sema niku tumie
Huwezi jua anavyopewa huyo Mke wa MwijakuKama kuna kombe la uvumilivu na ujinga basi apewe mke wa Mwijaku.
Ndugu zake wameshainua mikono juu! Hili sakata lilimgharimu ajira yake nono huko UN, subiri muendelezo.
nami ninyanyuke nikachek,Ngoja niangalie game ya inter ya mjini ni mengi na mazito sana
Sasa nitakuwekeeni story kamili, tena katika namna ambayo usingeweza kuipata kokote.Hii story niliipata nusu nusu Mjukuu lakini nilifanikiwa kuona connection yao
Niseme tu Kwa umbile na rangi ya huyo Meninah, hata kama nina umri huu wa miaka 79 ningemkabidhi Kadi yangu ya pension tu 😜
Menina nampendaga sema Kwa hii story imemuonyesha ni mwanamke ndumilakuwili asie na Iman...alikuwa anajifanyaga mtu wa dini kupost mambo ya Quran. Na mawaidha ya kimaadili kumbe mtu wa tunguli cjapenda 🥲..Sasa bado hujajua, mganga anakuja kupindua meza huko mbeleni hatari na nusu.
Mganga alikuwa noma, kwa bahati mbaya hatunaye tena! RIP
Nakubali, wanawake washirikina ni chakula cha waganga.
Mi mwenyewe hii story nilipopewa nilishtuka sana, sikuamini!Menina nampendaga sema Kwa hii story imemuonyesha ni mwanamke ndumilakuwili asie na Iman...alikuwa anajifanyaga mtu wa dini kupost mambo ya Quran. Na mawaidha ya kimaadili kumbe mtu wa tunguli cjapenda 🥲..
Sio kizembe mkuu ni KIMASIHARAMganga mafia kinoma.
Ila mademu wanaliwa kizembe na waganga.
Sasa si utuoneshe venye anajilamba 😁Alipokuwa anajilamba vidole kwenye hizo video zake uchafu mtupu,Zile video zake zinaonyesha jinsi gani kichwani ni hamna kitu.
Nakosaje mambo ya msingi hapa mjini...🤨Oya mzee uli ona video yake?, Kama bado sema niku tumie
Nikajua Mwijaku naye mgangaSasa bado hujajua, mganga anakuja kupindua meza huko mbeleni hatari na nusu.
Mganga alikuwa noma, kwa bahati mbaya hatunaye tena! RIP
Nakubali, wanawake washirikina ni chakula cha waganga.
Hivi ujue hadi nimezisahau? Haki sikumbuki vizuri zaidi ya kukumbuka mwili wake ulivyokuwa na mabonde mabonde.Alipokuwa anajilamba vidole kwenye hizo video zake uchafu mtupu,Zile video zake zinaonyesha jinsi gani kichwani ni hamna kitu.