Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 62,081
- 127,787
NakaziaNonsense!
NakaziaNonsense!
Yaan wanaume wengine bure kabisa...Mungu aliwaambia watakula kwa jasho hajawaambia wawe kama madume ya wanyama eti walale tu, halafu eti wawe na wake wengi wasubiri kuletewa chakula na wake zao.Nakazia
Wamevurugwa hao yaani Mimi nipige kazi mwanaume kaweka mbupu zake juuuu kisha pesa apange yeye matumizi ahhaahhahahaahhahahahaha angeshakufa kitambo kingi mno sipendi ujinga mimiHaha na wanawake wa kule wameridhika kabisa aisee, my sister alikuwa ananiambia hili sio kabila
Haendi shamba basi atoe hela ya uniforms za watoto au ndiyo mwanaume suruali?Hata kwetu uchagani wanawake ndiyo wanachakarika kuliko wanaume..wanaume wengi hawaendi shambani kabisa wanadai hawawezi kulima..shambani anaenda mama na watoto + majukumu mengine kama kukatia ng'ombe na mbuzi majani
Sky sisi ambao tumekuzwa na wanawake wa hivyo tunaombea wadogo zetu waige basi hata 20% ya uchakarikaji wa mama zetu.
Lakini wapi.
You got a point. Tukiwa wadogo mama yangu aliishi maisha haya na kwangu yeye ni shujaa. Leo natamani mke wangu awe hata robo yake lakini wapi..
Sijui kwanini nami nimewaza hivyohivyo. Huyu lazima ana boonge la irresponsible man, lileviiii.Hapo njemba unaweza kuta lipo limella au linapiga mataputapu
We are animals, angalia wanyama wote wanaishije, dume moja majike mengi, then majike huwinda na kuleta chakula kwa dume. Binadam tumetawaliwa na ustaarabu wa wazungu and naweza kuuita wa kijinga sababu polygamyst ni system ya kiafrika, ndo maana wanaume siku hizi ni full malaya sababu ya kulazimishana mke mmoja
Mimi siwezi ruhusu mwanamke afikie hatua hiyo ingali bado nipo na nguvu na akili ni matusi kwangu