Dr. Mariposa
JF-Expert Member
- Dec 2, 2014
- 5,905
- 19,687
- Thread starter
-
- #241
Nilitaka kuexperience a real date with a man, ndio maana nikadress to kill, nikanukia vizuri, nikabehave like other ladies hua wanabehave, na bado sikuenjoyHapa inaonesha wewe mwenyewe ulipata crash nae ndio maana ukavunja kabati. Mwanamke asie na hisia nawe hapotezi muda wa mavazi na kupendeza.
Kijana kazingua sana angefosi kingiKijana katuangusha sana, kashindwa kuonyesha uanaume wake.
Dr. ShikamooLolote liwakute tu
Dr. Unaenjoy ukiwa na ke mwenzio?Nilitaka kuexperience a real date with a man, ndio maana nikadress to kill, nikanukia vizuri, nikabehave like other ladies hua wanabehave, na bado sikuenjoy
Mpe kijana wa watu nafasi ili uexperience vizuri hujamalizana naeNilitaka kuexperience a real date with a man, ndio maana nikadress to kill, nikanukia vizuri, nikabehave like other ladies hua wanabehave, na bado sikuenjoy
Demu akijaa 18 alafu ukamkosa, kumpata tena inakuwa ni kipengele, na hata demu akija geto ukimuacha anakudharau. Huo wema mi sina kwakweli.Kijana kazingua sana angefosi kingi
naona,,,kuna umuhimu wa kujitunzia heshima ya jukwaa usisimulie yoteHutaambiwa kila kitu naniiii...
Au Daktari hakulewa?
Sahihi kabisa...naona,,,kuna umuhimu wa kujitunzia heshima
Unachosema ni kweli ila kuna wengine acha tu aende. Kuna siku nilijichanganya kwa pisi moja hivi nikawa nafosi mazingira akawa hataki kwa siku ile anasema hakujipanga. Wakati anakataa ule usumbufu wake na kutaka kunizuia sijui ni mkono au mguu wake ulinipiga kwenye mbupu. Yale maumivu yake nilihisi haisimami tena nikamuacha tu aende na nikampotezea mazima.Demu akijaa 18 alafu ukamkosa, kumpata tena inakuwa ni kipengele, na hata demu akija geto ukimuacha anakudharau. Huo wema mi sina kwakweli.
Bora lawama kuliko hasara.
Asilimia 95 anapokuja geto anajua ataliwa, wengi huwa wagumu ili asionekane malaya especially kama ni mara ya kwanza. Hapo inahitajika akili kubwa kumchinja ngamia.Kuna siku nilijichanganya kwa pisi moja hivi nikawa nafosi mazingira akawa hataki kwa siku ile anasema hakujipanga.
Vijana wa sasa mbona naona kazi zenu ni nyepesi sana?Asilimia 95 anapokuja geto anajua ataliwa, wengi huwa wagumu ili asionekane malaya especially kama ni mara ya kwanza. Hapo inahitajika akili kubwa kumchinja ngamia.
Huyo aliniweka kwenye friendzone muda mrefu ila touches na romance za hapa na pale tukikutana anatoa ushirikiano ila kuja geto ilikuwa mtihan na hiyo siku alikuja ili apajue tu kwanza. Shida alikuwa anataka kuhamia aweke makazi ila sikuwa namchukulia vile atakavyo yeyeAsilimia 95 anapokuja geto anajua ataliwa, wengi huwa wagumu ili asionekane malaya especially kama ni mara ya kwanza. Hapo inahitajika akili kubwa kumchinja ngamia.
Huyo alikuwa anajua kabisa ila hakutaka tu iwe rahisiVijana wa sasa mbona naona kazi zenu ni nyepesi sana?
Kwanini usimweleze kabisa kabla hajaja?
Hapo kwenye NB subiri povu jingi!Guys, nipo mji fulani hivi sasa mwenyeji wangu kwenye kazi nilipewa mkaka, ni wale wakaka mahandsome wanaojipenda, kucha zake zimekatwa kiutaalam sio zile za kung'atwa na meno, nywele zake fupi flani hivi, meno masafi meupe, ananukia muda wote, hanuki mdomo wala makwapa, hana ndevu,
First day tunakutanishwa nilimuona kabisa amenielewa hakuweza kuficha hisia zake, nikasema akijichanganya kunitongoza tu na kazi hana, lakini alikua mstaarabu mwenye heshima na uwoga ndani yake, mimi nikiwa kazini hua sina masikhara ni kazi kazi niliona kabisa anaenda na speed yangu, kila kitu kilikua kimenyooka, tukawa tunaelewana,
Ijumaa, nimerudi zangu ninapoishi baada ya mihangaiko ya siku nzima, nikapokea text yake, "samahani madam, nakupa pole kwa kazi za leo najua umechoka lakini usisahau kula..." nikajikuta natabasamu, nikamjibu pia "thanks, bado sijala, wewe umekula?", hapo ndio tulipoanza kuchat, nikasema hebu nimpe nafasi ya kumfahamu zaidi, basi chattings zikawa nyingi hadi tukafika kwenye kupata dinner, mpango ukapangwa tukakubaliana iwe siku inayofata yaani jumamosi mida ya saa moja usiku,
Jumamosi, nikajua nina a friendly dinner date, nikajiandaa vizuri alikua anakuja kunichukua nilipo twende pamoja, hapa nataka niweke sawa kwanini nilikubali kwenda nae dinner, licha ya usafi wake, ustaarabu wake lakini pia hana ndevu, yes huyu kijana wa miaka thelathini hana ndevu kabisaaaa, jamani sipendi ndevu mimi tena yakiwa yale yamejiotea hovyo hovyo kama mchicha pori yananitia kichefu chefuuu, mnyoe ndevu nyie wanaume wa humu ndani,
Tukafika hotel iliyokusudiwa, meza ilikua imeshaandaliwa kwa ajili yetu, huyu kijana alikua nervous sana ni wazi hakujiamini ila na mimi nilikosea kitu nilipendeza sanaaaaa yani nilivunja kabati labda ningevaa kawaida angepata hali ya kujiamini, hata hivyo nilifanya kazi kumuondolea huo uoga, nikawa namuuliza maswali anafunguka ni kijana smart sana na hana papara na maisha,
Baada ya kula msosi mzuri nikamwambia tubadilishe location, anipeleke sehemu yenye vibe tuachane na uzungu mwingi sie waswahili babu weee,
Tukaenda a night club hakukua na watu wengi sana sababu ilikua bado mapema, nikamuuliza nyimbo anazopenda akanitaji nikamfata DJ nikampa list ya nyimbo akaanza kuzipiga moja moja nikamwambia tucheze akawa anaona ona aibu baadae aibu ikaanza kumtoka akaanza kucheza, ulikua ni usiku mzuri sana, tulipata kampani zaidi ya marafiki, tulicheza, tulikunywa, tulikula, tulifurahi, mida ya saa sita usiku tukawa barabarani ananirudisha kwangu, akanisubiri nikaingia ndani na yeye akaondoka.
NB: Binafsi a date na Mwanamke ni amazing zaidi kuliko a date na Mwanaume, it was fun but it was not enough.
ameshasema ni mwanaume labda angekuwa mwanamke ungesikia hicho unachotaka kukisikiaNimesoma haraka docta nikijue mbele kuna scene ya kimasihara nianze kushangaa!!!!!
But kijana umemuelezea vizuri sana
Kifupi huyo ni lesbian anapenda wanaume machoko ili wasaganeMm nilikosea wapi ?
Mleta uzi umemsoma vizuri lakini ? 😂Kutokata ndevu ni uchafu?
Msagaji huyoN.B ndo imenichanganya....
Mwandishi alikusudia nini...?
.....usagaji?