3 answers men are afraid of!


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
1. (Whatever)

Men: What to have for dinner?
Women: Whatever...

Men: Why don't we have steamboat?
Women: Don't want, once i ate steamboat and later got pimples on my face.

Men: Alright, why don't we have Si Chuan cuisine.
Women: Yesterday we ate Si Chuan, why eat it today again?

Men: Hm..... I suggest we have seafood
Women: Seafood is no good, i ate it once, then later I got diarrhea.

Men: Then what you suggest?
Women: Whatever..

2. (Anything)

Men: So what should we do now?
Women: Anything

Men: How about watching movie? It's been a Long time since we
watched movie.
Women: Watching movie is no good, it's waste time.

Men: How about bowling, or do some exercises?
Women: Exercise in such hot day?

Men: Then let's find a cafe and have coffee.
Women: Drinking coffee will affect my sleep

Men: Then what you suggest?
Women: Anything

3. (You decide)

Men: Then we just go home
Women: You decide

Men: Let take bus, I will accompany you
Women: Bus is dirty and crowded. I don't want.

Men: Ok we will take a Taxi
Women: Not worth it... for such a short distance

Men: Alright, then we walk.
Women: What! Walk with an empty stomach?

Men: Then what you suggest?
Women: You decide

Men: Let's have dinner first
Women: Whatever...

Men: What to eat?
Women: Anything
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
All Earthly women are of the same parent!

Usiombe wacharuke hawa, wana majibu hao..!

Sa majibu kama hayo si mtu unapata hasira, unaSABABISHA la kusababisha, na kufungwa, jamani?
"....Kaeni nao kwa akili...."
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
All Earthly women are of the same parent!

Usiombe wacharuke hawa, wana majibu hao..!

Sa majibu kama hayo si mtu unapata hasira, unaSABABISHA la kusababisha, na kufungwa, jamani?
"....Kaeni nao kwa akili...."
Kaka mi naona bora awe na majibu ya 'utumbo' kuliko huyu wa kwangu, siku akiamua kila nikimsemesha hajibu lolote, ananikodolea mimacho kama picha.
Basi huwa natamani nimtwange kichwa cha pua.
Hawa viumbe bwana, Kaazi kweli kweli.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ukiona kakaa kimya ina maana majibu yote hayo hayakufai we jiondokee tu kapumzishe mawazo
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kaka mi naona bora awe na majibu ya 'utumbo' kuliko huyu wa kwangu, siku akiamua kila nikimsemesha hajibu lolote, ananikodolea mimacho kama picha.
Basi huwa natamani nimtwange kichwa cha pua.
Hawa viumbe bwana, Kaazi kweli kweli.
Broda, angalia sana hapo kwenye nyekundu...utapata matatizo bure, na mipango yako iharibike!...

tena ukimtoa meno ya barazani ghafla anapata 'bush-lawyers' na watetezi kibao ambao wanakuandalia mtambo wa matatizo..huh!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Kaka mi naona bora awe na majibu ya 'utumbo' kuliko huyu wa kwangu, siku akiamua kila nikimsemesha hajibu lolote, ananikodolea mimacho kama picha.
Basi huwa natamani nimtwange kichwa cha pua.
Hawa viumbe bwana, Kaazi kweli kweli.
hahaaaaa raha sana!!! huyo ndo mwenyewe
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Ukitaka kujua mwanamke ni nani utaishia kukasirika.
Kuishi nao kwa akili ni kwamba wakichukia, basi kuwa mpole na uonyeshe kuwa mna share machungu pamoja, pia hakikisha asikuone kuwa wewe ndio source ya hiyi hali.
Wakifurahi hakikisha kuwa aone kuwa wewe chanzo cha furaha yake, only dat.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
sometimes you deserve that lol!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Ukiona kakaa kimya ina maana majibu yote hayo hayakufai we jiondokee tu kapumzishe mawazo

Na ukae kimya mpaka akubembeleze otherwise piga chini......:rolleyes::rolleyes:
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Men: Hm..... I suggest we have seafood
Women: Seafood is no good, i ate it once, then later I got diarrhea.
damn!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
haya mambo kibongobongo si applicable. next time try to customize. ila yana ukweli fulani
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
84
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 84 0
All Earthly women are of the same parent!

Usiombe wacharuke hawa, wana majibu hao..!

Sa majibu kama hayo si mtu unapata hasira, unaSABABISHA la kusababisha, na kufungwa, jamani?
"....Kaeni nao kwa akili...."
Kaka mi naona bora awe na majibu ya 'utumbo' kuliko huyu wa kwangu, siku akiamua kila nikimsemesha hajibu lolote, ananikodolea mimacho kama picha.
Basi huwa natamani nimtwange kichwa cha pua.
Hawa viumbe bwana, Kaazi kweli kweli.
Ukiona kakaa kimya ina maana majibu yote hayo hayakufai we jiondokee tu kapumzishe mawazo

Wakaka nyie!
Hivi mlilazimishwa kuwaoa? Si ajabu wenyewe mlijitahidi kwa kila mbinu hadi mkawapata halafu leo mnawatupia madongo.
Ukweli ni kwamba ndoa si mchezo .Ni kifungo kwelikweli! Kuna mfungwa anapenda jela? Unachopaswa kufanya ni kuhakikisha zile sheria na kanuni za kukaa jela unazifuata barabara.Pia jijengee mazingira ya kufurahia kifungo hicho maana unapoweka hasira na lawama ndio kifungo kinazidi kuwa kichungu.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
haya mambo kibongobongo si applicable. next time try to customize. ila yana ukweli fulani
Wengine wameoa wazungu, wachina etc na wanaishi bongo
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
2
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 2 33
i sapozi kua adam alishindwa kukaa na hawa kwa akili matokeo yake wakapewa adhabu ambayo hadi leo inatukost.lakini ukiwaza sana kama mke alitoka kwenye ubavu wa mume basi mume ndie chanzo cha yote,labda ukipata ambae kafyatuka ujue wewe ndo part yake kubwa soooo you deserve it men.
hahahahahahahahah:mad:
 

Forum statistics

Threads 1,236,034
Members 474,926
Posts 29,244,266