2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Kuna video Moja yupo na speed aliulizwa swali kuhusu Messi na cr7 nani zaidi

Akajibu kwamba ana wapenda wote so delima ni muungwana sana acheni kumlisha maneno aisee team Ronaldo mnashida Gani nyie 😄
Mimi hakuna sehemu ambayo nimesema Ronaldo Delima anamkubali Messi au Ronaldo.

Unless unieleze hiyo shida iko katika muktadha wa hoja gani.

Bila shaka wewe ndiye uliyekuwa ukileta nukuu za Delima ukimnasibisha na ushabiki wake kwa Messi dhidi ya Ronaldo.

Mimi nimefanya tu kukuwekea rekodi sawa kupitia mahojiano aliyofanya wiki 3 akipinga kuwa hajawahi sema Messi ni GOAT wala Messi ni bora kuliko Ronaldo.

Sasa hizi nukuu zako za yeye na Ishowspeed sijajua zinaenda vipi ku match na zile clip zako za awali.
 
Ronaldo ni mbuzi??

Nioneshe picha yake akila nyasi

FB_IMG_1783707324399~2.jpg
 
Haya chukua na hii hahaha


View: https://youtu.be/sQfTC1GYvRU?si=PcSTx_2KFl6DM0n8

Tena kwenye hii clip delima anasema kabisa alipofikia Messi anashindwa kusema yupo namba ngapi kati ya pele maradona na Messi mwenyewe
.😄😄😄

Yaani Messi anaweza kuwa hata #1

Weee jamaa Messi ni habari nyingine

So kama delima amecheza mpira Tena kwenye level kubwa ya mafanikio ana ukubali uwezo wa messi nakuona kwamba hata yeye mwenyewe hafikii level za Messi wewe Scars ni nani hasaa mpaka upinge wakati haujawahi kucheza hata league ya mbuzi mpira hauujui

Punguza jealous 😄😄

Ubishi wa Messi huwa unalazimishwa tu, hata wenyewe wanaobisha wanajua ukweli kuwa ni GOAT. Ronaldo ni Bora lakini hawezi kuwa level ya Messi kamwe. Hili Mimi nilishaligundua tokea 2012. Mimi ni shabiki wa man utd lakini niligundua ubora wa Messi toka 2012 nikaacha ujinga
 
Tukiacha unafiki na uzandiki, hii mechi ni ya uhispania, bingwa ni uhispania kabisa, sioni kama Kuna kitu Cha kuizuia Spain kuwa bingwa hii leo
Ikiwa tofauti? Wenzako walibweka post nyingi mara bingwa France, mara bingwa England. Mpira haupo hivyo ndio maana mnaumia sana sababu mnakua na matokeo yenu kabla
 
Ronaldo hana world cup kama akina Ramadhan Chobwedo tu... Baadae ndo utapata stress zaidi.
Miaka hii wewe ulikuwa bado hujaanza kushabikia mpira au ulikuwa tayari ila ni ule upepo wa Messi ulikuwa bado.

Haya ni maisha yake kabla ya Gianni Infantino
FB_IMG_1784364466248.jpg
FB_IMG_1784364537589.jpg
 
Tupo, uzuri wa Messi yeye Hana shida na records anachotamka timu kwanza ipate ushindi
Safii 🔥🔥🔥
Jana nilikua mshika mawili nilikua nataka England afungwe huku sitaki Mbappe afiki zile bao 10

Kiufupi ya jana yalikua hayanihusu
Leo ndio penyewe🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
 
Back
Top Bottom