2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Ronaldo hana world cup kama akina Ramadhan Chobwedo tu... Baadae ndo utapata stress zaidi.
Miaka hii wewe ulikuwa bado hujaanza kushabikia mpira au ulikuwa tayari ila ni ule upepo wa Messi ulikuwa bado.

Haya ni maisha yake kabla ya Gianni Infantino
FB_IMG_1784364466248.jpg
FB_IMG_1784364537589.jpg
 
Huyu shabiki wa Ronaldo mnampa Airtime sana aise..
Embu muacheni ajifariji kudadeki.
We mtu kahama timu kama changudoa anavyobadilisha mageto leo tena akikamuliwa huko alipohamia still atabaki na akili yake finyu ya kujustify kile anachokiamini so bado atahama mageto tu sababu ni malaya .
downloadfile-31.jpg
 
One Faced Champions. One Faced Algeria

Hattrick muda wote inafahamika kama ni mafanikio, lakini Quality ya mpinzani ndio sehemu ya mjadala

Ronaldo kafunga hat-trick dhidi ya Spain iliyosheheni miamba wa world-class players, Mbappé kafunga kwenye fainali ya World Cup dhidi ya Argentina.

Performance zote hizo zilikuja dhidi ya timu ngumu zenye madaraja ya juu.

Hattrick ya Messi imekuja dhidi ya Algeria ambao hawana uzani mkubwa kimataifa.

The goals still count, but comparing hat-tricks without considering the level of the opponent can be misleading.
FB_IMG_1784479333783.jpg
 
Miaka hii wewe ulikuwa bado hujaanza kushabikia mpira au ulikuwa tayari ila ni ule upepo wa Messi ulikuwa bado.

Haya ni maisha yake kabla ya Gianni InfantinoView attachment 3632780View attachment 3632781
Mdogo angu kwa taarifa yako mm ni age go toka miaka ya tisini enzi za akina Ronaldo De Lima.. miaka ya 2000 enzi hizo Akina Luis Figo wananyang'anyana ballon d'Or na akina Francisco Totti. Mpaka kizazi cha mwisho mwisho cha akina Pavel Nedved, Andriy Chevshenko na wengine mpaka hawa akina Messi na Ronaldo.. Unavyoniletea story ya juzi hapa it seems we ni mtoto... The way ulivyo ileta hiyo conversation nimegundua ww ni bwana mdogo sana
 
Infantino ndio alifanya Ronaldo asiwafunge congo? Akamzuia Ronaldo pia asishinde mechi na Colombia? Akamzuia pia asiende robo fainali?
Unafahamu nacho kizungumza leo, kiliwahi kuzungumzwa na Messi miaka 7 iliyopita?

Hapa unaweza kuniambia Messi alikuwa ana maanisha nini?

Kwamba haya malalamiko yake kuwa mashindano yamekuwa rigged kwa Brazil alikuwa ana maanisha Raisi wa FIFA ndio aliyewazuia Argentina kutoifunga Brazil kwenye mashindano ya Copa America?


 
Mdogo angu kwa taarifa yako mm ni age go toka miaka ya tisini enzi za akina Ronaldo De Lima.. miaka ya 2000 enzi hizo Akina Luis Figo wananyang'anyana ballon d'Or na akina Francisco Totti. Mpaka kizazi cha mwisho mwisho cha akina Pavel Nedved, Andriy Chevshenko na wengine mpaka hawa akina Messi na Ronaldo.. Unavyoniletea story ya juzi hapa it seems we ni mtoto... The way ulivyo ileta hiyo conversation nimegundua ww ni bwana mdogo sana
Sawa mkongwe nakubali wewe ni age go na kupitia ukongwe wako nataka niutumie kufanya kumbukizi ya baadhi ya mambo ambayo vijana wa sasa hawakuwahi kuyashuhudia.

2010 wakati Messi anapola Ballon d'Or ya Iniesta, Sneijder ulishuhudia?

Kama hukushuhudia basi usijali, lile tukio linaenda kujirudia tena msimu huu.

Round hii victims ni wengi kuna Harry Kane, Dembele, Mbappe, Lamine Yamal.
 
Back
Top Bottom