Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,120
- 132,158
Bado kabaki EnglandKuna watu wahamiaji wanapata tabu sana, kila wanapohamia matanga😅😅
#Hallelujah!!!
Kule yupo Bellingham na Kane
Bado kabaki EnglandKuna watu wahamiaji wanapata tabu sana, kila wanapohamia matanga😅😅
#Hallelujah!!!
Hujui kinachoongelewa Mkuu si ndio kelele za pande fulani😀😀Kwamba Nan abebe?
Umebeti?Tunahitaji goli 3 kabla ya Dk 90
Leo hata sielewi wanachokifanya.Zungumzeni sasa nyinyi mashabiki gundu wa Ronaldo na michezaji ya kiafrika. Goli la IQ kubwaa sana. Nyani Ngabu amka kaka uje kuwaona hawa wafaransa weusi.
Leo wanaoga nyingiUfaransa imeingia kwenye mfumo
Mnao bet sitaki pesa zenu, nawakumbusha kwa mara ya mwisho, wekeni hela hapa mje kunishukuru tu...Fainali itakuwa ni
Argentina vs Spain
WC atabeba tena Argentina
Naona upumbavu ukiendelea uwanjaniShesRise_1 njoo hapa