2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Wakati unajiuliza hilo swali, namimi nikawa najiuliza.

Hivi aliwezaje kuchukua hata ballon d'or 5, kuifikisha Portugal kwenye kufuzu kombe la dunia mara 6 mfululizo under this corruption?

Kawezaje kupata hata hayo mafanikio kwa zero cheating, zero help, zero favours, zero rigged awards, zero rigged tournaments.

Yeah that's why tunamuita GOAT because he earned, not given
We jamaa ni mnazi na analysis zako za uongo uongo
Kipindi cha Fergie hakuna timu ilikuwa inalalamikiwa kuwa inabebwa England kama Man U (ambayo wewe ni mshabiki) Rafael Benitez kipindi yupo Liverpool alilalamika sana hata Mourinho kipindi yupo Chelsea
Hiyo Madrid ya kina Ronaldo ililalamikiwa sana kuwa inabebwa
Huyo Ronaldo Ballon D'or ya 2013 upigwaji wa kura ulisogezwa mbele kwa wiki mbili ili kusubiri mechi ya Portugal na Sweden ambayo Ronaldo alipiga goli 3 na kushinda Ballon D'or mbele ya Ribbery aliyeingoza Bayern kushinda treble.
Nchi za Kuwait na Albania walilalamika kuwa kura za makocha wao zilirekodiwa kinyume na walivyopiga
Juzi hapo mechi ya Ireland Ronaldo alipewa red card na kufungiwa mechi tatu na ilikuwa akose mbili za kwanza za makundi lakini Fifa ikasogeza mechi mbili kwa mwaka mmoja na kumfanya akose tu mechi moja ya kirafiki na hivyo kucheza mechi zote za makundi kombe la dunia
Ukipunguza unazi na ushabiki maandazi utagundua karibu kila mechi inayochezwa kuna upande huwa unalalamika tu.
Hata mchezaji akifanya kosa na kupewa red card au kusababisha penati huwa hakubali
 
We jamaa unateseka sana, If you can't beat them join them. Jiunge tu na team Messi furaha yako irudi
That's the same energy, CCM has been thinking towards opposition parties.

Should they join them after big s loss in 2025 election where Samia announced the winner with 98% of the votes?
 
Screenshot_20260709-193546_FotMob.jpg

2022👆🇲🇦🇲🇦🇲🇦🇲🇦🇲🇦🇲🇦
 
Back
Top Bottom