2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Rodri punguza zereu bro😂
IMG_0793.jpeg
 
TANGAZO KWA UMMA

Sisi kama mashabiki wa Messi na Argentina tunatangaza rasmi kuwa mashindano ya World Cup 2026 yameisha jana baada ya Mbuzi Pori kufurushwa mashindanoni.

Hata sasa tukitolewa hatutakuwa na deni maana lengo letu limetimia kwa Mbuzi Pori kutokuchukua taji la mashindano haya.

Tunawatakia mabaya yote mashabiki wa Mbuzi Pori watakaokuwa wanahamia kwa Mbappe kimya kimya.

Imetolewa na Mashabiki nguli wa Messi na Argentina.
View attachment 3624185
😂😂 daah
 
TANGAZO KWA UMMA

Sisi kama mashabiki wa Messi na Argentina tunatangaza rasmi kuwa mashindano ya World Cup 2026 yameisha jana baada ya Mbuzi Pori kufurushwa mashindanoni.

Hata sasa tukitolewa hatutakuwa na deni maana lengo letu limetimia kwa Mbuzi Pori kutokuchukua taji la mashindano haya.

Tunawatakia mabaya yote mashabiki wa Mbuzi Pori watakaokuwa wanahamia kwa Mbappe kimya kimya.

Imetolewa na Mashabiki nguli wa Messi na Argentina.
View attachment 3624185
Teh teh 😃 😃 😃 Kazi kweli kweli...
 
Proved Muulize comrade_kipepe tangu ameanza kuwachukia waarabu amepata faida gani??? Akiwachukia, akiwabagua na kuonyesha roho mbaya haiwapunguzii chochote,, kama ni hela wanazo, sasa ukiwasusia ama kuwachukia itakusaidia nini 😄😄

Mwanaume unaonyesha hisia kwa mwanaume mwenzio kweli!!!! hahaaaaa aibu gani hiyo!!!

Mwilage lolo mami
Argentina nipigie PAIPU hao mafirauni mpaka nifurahi.
 
Back
Top Bottom