Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,532
- 132,996
Huyo ni king wa instagramYamal nae ni tapeli
Naskia kavaa lastiki ya boxer kaandika caption
Huyo ni king wa instagramYamal nae ni tapeli
🤣Kumbe Ball likienda kwa mashabiki halirudi
Hawajamkaba vizuri. Ni tapeli kweli.Wamemkaba vizuri huyo mtoto
Lakini leo si chama lako linacheza ina maana huliaminii kwenye kuilinda hela yako?Niliacha hii mambo kwenye group stage baada yakupunwa vyakutosha
Umejieleza sana ila hama kwa dada ako sawa kijana au unataka uulizwe na shemeji yako mnajisikia kula nini 😁Nilikuwa mkoani mara moja nimerudi tena Dar kufikia kwa sister kusikia mchongo , mchongo ninaousikikizia ukitiki sindaondoka kwa sister bali nchi yenyewe hii Tz nitaondoka kabisa InshaAllah
Wapi hiyo? Sio kwa majacket hayo. Hii itakuwa kanda za juu kusini. Njombe, makambako au mbeya.
Lower your expectationsWakuu naombeni sana mniombee siku ya leo, sijui nitakua na hali gani Spain akitoka. The night is long and full of terror
View attachment 3623912
HawatokiUreno wakitoka itakua poa sana