Ronaldo akifanya jambo zuri ambalo linawa prove wrong kuhusu ubora wake, mnamfananisha na "Ronaldo wa zamani"Kapiga vizuri ila Ronaldo wa zamani pale anamchukua yule beki na kumsogelea zaidi kipa
Unaangalia kupitia TBC 🤣🤣TBC wanazingua mitambo au mtangazaji , maana utangazaji fyongo alikuwa anatangaza tofauti na matukio yanayoendelea
Spain walitakiwa kuitumia hiyo opportunity kufunga.Portugal wanapiga pasi za karibu karibu sizipendi. Hawatengenezi positions wakiwa na mpira, mwenye mpira anampa aliye karibu yake sio aliye position nzuri. Mkakati mbovu huu hauna malengo na mnaweza piga pasi nyingi bila kushambulia na hata ni vigumu kumiliki mpira kwa hivi.
Subiri kwanza tuone kama leo babu anatupia right?Napata shida sana na ushabiki wenu jana Mlimuona Halaand alivokuwa anacheza?
Nipo kwa shemeji kagoma kulipia kinga'muzi napita na TBC tu , nimewakimbiza watoto sebuleni walikuwa wanacheki movie kwenye flash nikatumia udikteta kama Mbappe , bando langu nahifadhi kwa ajili ya kuStream mechi za night Kali nikiwa chumbani kwangu.Unaangalia kupitia TBC 🤣🤣
Kesho kaandamane tu uwe front
Kwa akili yako hapa kwa chini chini ukute umeona namsema Ronaldo. Anaweza akafa yule ni mtu, sio timu. Unapeta ushabiki lialia wa mchezaji kwenye maslahi ya timu.Spain walitakiwa kuitumia hiyo opportunity kufunga.
Mbona bado nyau nyau?
Mkakati mbovu, halafu mpinzani anashindwa kuona nafasi ya kunufaika kupitia huo udhaifu, hapo nani ni dhaifu?
Au tuseme Spain hawajaweza kuona hiki ulichokiona?
Yote naonaKwa akili yako hapa kwa chini chini ukute umeona namsema Ronaldo. Anaweza akafa yule ni mtu, sio timu. Unapeta ushabiki lialia wa mchezaji kwenye maslahi ya timu.
Uko obsessed nae hata mpira huoni kinachoendelea. Possession, shots on target, possible goals zote Spain inaonekana. Portugal haikai na mpira, haipangi mashambulizi ingawa inalinda vizuri.
Adris de mbusii toka hapo kwa dada ako shenziii🤣🤣Nipo kwa shemeji kagoma kulipia kinga'muzi napita na TBC tu , nimewakimbiza watoto sebuleni walikuwa wanacheki movie kwenye flash nikatumia udikteta kama Mbappe , bando langu nahifadhi kwa ajili ya kuStream mechi za night Kali nikiwa chumbani kwangu.
Kwenda front siwezi nalinda mbupu zangu kwanza kwa ajili ya manufaa ya baadae
Alkhasusu ya leo sio ya kubezaMmemuona babu hukoo??