2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Mbappe alikuwa anamtazam mwanae Vini Jr
IMG_0772.jpeg
 
Hata Brazil leo wamekosa nafasi nyingi za wazi
Brasil wa siku hizi wengi wao ni social media influencers kuliko wacheza mpira.

Ile Brasil ya akina Romario, Bebeto, Rivaldo, Cafu, Jorginho, Ricardo Rocha, Dunga, Claudio Tafarel, Branco, Aldair, Márcio Santos, Zinho, Mazinho, Paulo Sergio, na wengineo…..

Ile Brazil ilikuwa ukiwapa mwanya tu imekula kwako.

Na ndo maana walicheza kwenye fainali kwa mara tatu mfulilizo, 1994, 1998, na 2002 na wakashinda kombe mara mbili kati ya hizo tatu.

Hawa ma influencers wa siku hizi kazi yao kujichora ma tattoo na kutoboa pua na masikio.
 
Norway has removed ONE threat for Argentina.

WHAT A SCRIPT!
Brazil wamekuwa mdebwedo mbele ya Argentina miaka ya hivi karibuni, mwanaume Colombia wanapiga mpira ukiwazingua vinatembea vitu.Messi fainal Copa America 24/25 dk za mwanzo kipindi cha kwanza wakamkanyaga kifundo akatolewa. Baada ya hapo ilikuwa mwendo wa kutembeza viatu mwanzo mwisho mechi ilienda mpaka dk 120 ndipo Lautaro akatupia.Tena yule mwamba aliye mkanyaka Messi alikuwa anawindwa ilikuwa kama vita.
 
Brasil wa siku hizi wengi ni social media influencers.

Ile Brasil ya akina Romario, Bebeto, Rivaldo, Cafu, Jorginho, Ricardo Rocha, Dunga, Claudio Tafarel, Branco, Aldair, Márcio Santos, Zinho, Mazinho, Paulo Sergio, na wengineo…..

Ile Brazil ilikuwa ukiwapa mwanya tu imekula kwako.

Na ndo maana walicheza kwenye fainali kwa mara tatu mfulilizo, 1994, 1998, na 2002 na wakashinda kombe mara mbili kati ya hizo tatu.

Hawa ma influencers wa siku hizi kazi yao kujichora ma tattoo na kutoboa pua na masikio.
Vijana wanakuja kushindana magoli na Waze kama kina Messi na Ronaldo..
Bora hata hao kina Mbape,Halland..wanatuonesha vitu flani.
 
Brazil wamekuwa mdebwedo mbele ya Argentina miaka ya hivi karibuni, mwanaume Colombia wanapiga mpira ukiwazingua vinatembea vitu.Messi fainal Copa America 24/25 dk za mwanzo kipindi cha kwanza wakamkanya kifundo. Baada ya hapo ilikuwa mwendo wa kutembeza viatu mwanzo mwisho mechi ilienda mpaka dk 120 ndipo Lautaro akatupia.
Colombia inanikumbusha Chile miakaa flani hapa katikati walikuwa wanapiga boli na uhuni wanajua

Akina Arturo Vidal na wenzake akina Vargas acha kabisa

Walimfanya Messi astaafu team ya taifa kabla ya kuamua kurudi tena kuwatumikia Argentina.
 
Brazil wamekuwa mdebwedo mbele ya Argentina miaka ya hivi karibuni, mwanaume Colombia wanapiga mpira ukiwazingua vinatembea vitu.Messi fainal Copa America 24/25 dk za mwanzo kipindi cha kwanza wakamkanya kifundo. Baada ya hapo ilikuwa mwendo wa kutembeza viatu mwanzo mwisho mechi ilienda mpaka dk 120 ndipo Lautaro akatupia.Tena yule mwamba aliye mkanyaka Messi alikuwa anawindwa ilikuwa kama vita.
Yo, Colombia wako vizuri aisee. Wanatishia amani ya kila timu iliyobaki.
 
Brazil hamna kazi hata ya zamani pia sikuwahi kushabikia ila ilikua Ina watu kweli kweli!
Baadhi ya wachezaji wa brazil kama robinho, adriano tulikuja kuwajulia world cup na walikua wa motto haswa na wanatupa ladha ya kutosha.
Saivi Brazil wapo kina endrick kumtoka hata mtu mmoja hawawezi
 
Davide Ancelotti: “It was decided before the game that Bruno Guimarães should take the penalty”.

“To miss a penalty can happen in football… today, it happened”.
 
Naona mechi imesogezwa mbele.

Mashabiki wa Uingereza wanakuwaga na vurugu sana mpaka kufikia hatua kupigana na mashabiki wa timu nyingine. Leo wamekutana na wahuni wa Mexico, ngojea tuwaone maana kuna mechi kama sikosei Euro walitolewa na Crotia, waliwapiga sana mashabiki wa Crotia leo wamekutana na wahuni,ngojea tuwaone je wakitolewa leo watafanya vurugu.
 
48f4f26978cdb38a74373ac2177cd29e.jpg


2002. Fainali za kombe la dunia. Nchini Japan.
Huyu kipa Oliver Kahn, kipa wa ujerumani.

Jamaa alipigwa 2 na Ronaldo, Huyu ndiye kipa wa kwanza katika historia ya michuano ya kombe la dunia kushinda tuzo ya uchezaji bora mwaka huo 2002.

Brazil kipindi hiko ilikuwa ya moto sana. Ilikuwa si rahisi kumfunga huyu jamaa. Katika match 6 kabla ya hio fainali Oliver kahn alifungwa bao moja pekee.
 
Back
Top Bottom