Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,395
- 145,186
Brasil ya 94, 98, na 02 ilikuwa ni hatari.![]()
2002. Fainali za kombe la dunia. Nchini Japan.
Huyu kipa Oliver Kahn, kipa wa ujerumani.
Jamaa alipigwa 2 na Ronaldo, Huyu ndiye kipa wa kwanza katika historia ya michuano ya kombe la dunia kushinda tuzo ya uchezaji bora mwaka huo 2002.
Brazil kipindi hiko ilikuwa ya moto sana. Ilikuwa si rahisi kumfunga huyu jamaa. Katika match 6 kabla ya hio fainali Oliver kahn alifungwa bao moja pekee.