Kichwani ameivaa.Review ya Refa kamera yake inakuwa wapi ?
Wanakaba mpaka kivuli😂😂😂Ila Morocco kwenye kuzuia ni kisanga hawa jamaa...
Wanakaba mpaka kivuli😂😂😂Ila Morocco kwenye kuzuia ni kisanga hawa jamaa...
SIo kifuani kwenye FIFA?Kichwani ameivaa.
Yangekuwa yamerudi yote.Wangekuwa waafrica weusi hayo magoli yangekuwa yameanza kusawazishwa 😂
Mbona simuoni akiwa amevaa chochote kichwani au inapachikwa kwenye nywele ?Kichwani ameivaa.
Upo kama mimi tuu, yaani senegali waniharibia sanaNgozi nyeusi tuna laaana..
Mzuka wa World cup umekata kabisa..
Yaani wale Jamaa wametia aibuYangekuwa yamerudi yote.
Camera ipo kwenye sikio lake la mkono wa kushoto.SIo kifuani kwenye FIFA?
Ipo kulia kichwani imeambatana na moc ambayo hunasa sauti akitoa maamuzi ya VAR ama kusikia kama kuna maneno yoyote ya kashfa kutoka kwa wachezaji n.kReview ya Refa kamera yake inakuwa wapi ?
Angalia kwenye sikio la mkono wa kushoto,ni camera ndogo sana.Mbona simuoni akiwa amevaa chochote kichwani au inapachikwa kwenye nywele ?
Pia wakipoteza, wote wanakaba kwa nguvuIla Morocco kwenye kuzuia ni kisanga hawa jamaa...
Na hakuna wanachokifanya huko zaidi ya kutembezewa knuckles tu.Wanakaba mpaka kivuli😂😂😂
DIma Maghreb
Watu weusi wenye chuki binafsi sura zao sijui wanaziweka wapi...
Ni kweli mkuu..Tatizo letu lipo mwenye management na hasa desturi zetu za kuonea aibu uchafu unaofanywa na watu wenye majina.
Naona ashafika robo fainali
Kumbe wewe kaukula shaba..Ni muda toka okt 29 nimerejea tena hapa kufuatilia mbungi ya moto