Mwananchi B
JF-Expert Member
- May 23, 2013
- 2,269
- 5,399
Ha ha ha Hawa Canada watapigwa Nyingi.
Au wanadhani wanacheza na Qatar
Au wanadhani wanacheza na Qatar
Kama atatoboa huko nje bila kubadili rangi ya ngozi yake,Kama una mtoto ana kipaji cha kandanda n.k peleka nje huko kama uwezo upo, ama kama kuna ndugu zake.. atatoboa vizuri sana huko sio humu kwa waswahili...
Mimi nilisema Canada wataacha mchezo wao watapanic kushambulia Hilo ndio kosa Morocco wako vizuri kwenye kufanya Counter na transition kwa umakini mkubwaHili ndio Soka sasa.
Mbona umebadili avatar na weweDduuh chupchup la 3
Tatizo sio ngozi mkuu...Kwa mujibu wa jibu lako,
So,tatizo sio skin color.
Tatizo letu lipo mwenye management na hasa desturi zetu za kuonea aibu uchafu unaofanywa na watu wenye majina.Kama una mtoto ana kipaji cha kandanda n.k peleka nje huko kama uwezo upo, ama kama kuna ndugu zake.. atatoboa vizuri sana huko sio humu kwa waswahili...
Nimekuelewa...Kama atatoboa huko nje bila kubadili rangi ya ngozi yake,
Basi tatizo sio kua na ngozi nyeusi,
Labda uwe hujaielewa hoja yako.
Kwa nini huamini wakati hii ni 16 boraAaah wapi🤣