Argentina lazma ajpange upyaEgypt nadhani keshauona udhaifu wa Argentina
Acha tuone kama Egypt nae atatupa mechi Kali kama ya leo
Rudia kuangalia vizuri, lile ni goal, Messi alicheza na akili za mabeki. Kabla mpira haujapigwa kuja kwake alikuwa offside. Alipo ona kuna uwezekano wa kuletewa pasi alirudi ndani kuua offside, akapokea mpira akiwa on sideSema goli la kwanza la Messi sio halali
Mganga kala hela.....😄😄😄Unaambiwa mpaka sasa dm ya mganga wa ghana imejaaa request nyingi sana kutoka ureno kwa team goat
Ila ukiacha mechi ya Paraguay vs Germany,hio ndo second best mechi kwanguArgentina lazma ajpange upya
Aende seria B au SaudNext Year...
Ataweza? Umri
Sasa mbona unaongea kama mnazi wa Simba au Yanga? Maana hao wako katika dunia yao, wanaamini wanastahili kushinda kila mechi.Kabisa mkuu.
Nakumbuka vizuri hali ilivyokuwa.
paraguay walikuwa wanalinda sana ila cabo verde kacheza mpiraIla ukiacha mechi ya Paraguay vs Germany,hio ndo second best mechi kwangu
The best
Nakubaliana na weweNaweza nikasema hii ni mechi bora tokea nitizame michuano hii na sikuitegemea.
Sawaparaguay walikuwa wanalinda sana ila cabo verde kacheza mpira
Unafikiri Argentina nae mechi ijayo atarudi hivi kama leo.Hapa Argentina wamepewa home work lazima wataifanyia kazi.Egypt nadhani keshauona udhaifu wa Argentina
Acha tuone kama Egypt nae atatupa mechi Kali kama ya leo
Misuli ya kiuchumi tunayo!?Tunategeme Mo kwenye pita pita zake atatuletea wawili hapa