comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,710
- 18,007
Ile nilikua nakula ugali ulikua mchungu kama ndimuUmesema vyema, arejee fainali ya 2022 vs France
Ile nilikua nakula ugali ulikua mchungu kama ndimuUmesema vyema, arejee fainali ya 2022 vs France
Ile siku sitoisahau, yule Mbappe 🙌🙌Ile nilikua nakula ugali ulikua mchungu kama ndimu
Hii unakumbushwa kwenye hatua mbayaCape Verde wametupa mechi nzuri na kutukumbusha tusibweteke
Ni kama tulivyokumbushwa na Saudi Arabia WC ya 2022 pale Qatar
Potelea pote, vitani unabadili mbinu kutokana na adui anavyokujaHii unakumbushwa kwenye hatua mbaya
Ila mpinzani ni mpinzani tu mkuu, kikubwa na kuangalia namna gani utaweza kumuwinBahati mbaya ni kwa Cape Verde timu ndogo kukutana na timu kubwa
Nami hii nimeipenda, baada ya hii mechi Argentina wataongeza umakini sana watakapo kutana na team nyingine.Cape Verde wametupa mechi nzuri na kutukumbusha tusibweteke
Ni kama tulivyokumbushwa na Saudi Arabia WC ya 2022 pale Qatar
Kuna namna Scaloni ana uzembe alafu nafikiri hawamwambii ukweli, ile final na France alifanya mistake akamtoa Di Maria..Cape Verde wametupa mechi nzuri na kutukumbusha tusibweteke
Ni kama tulivyokumbushwa na Saudi Arabia WC ya 2022 pale Qatar