Greatest Of All Time
JF-Expert Member
- Jan 1, 2017
- 26,549
- 62,009
Ubingwa hauji kirahisi mkuu, tutakuja imara zaidi mechi ijayoIla moto mmeupata bana
Ubingwa hauji kirahisi mkuu, tutakuja imara zaidi mechi ijayoIla moto mmeupata bana
Mkuu match roho mkononi..😀😀Bonge la mechi.
Babu hana muda na mtuSema goli la kwanza la Messi sio halali
Mkuu labda kama ni mgeni kwenye mashindano kama haya, Senegal 2002 alimfanyaje bingwa mtetezi Ufaransa ya Zidane na wenzakeImagine timu ya mara ya kwanza vs bingwa mtetezi...
Mtazamo wako unaheshimiwa.Ila kwa mchezo kama huu kuvuka robo nyie ni ngumu sana
cape verde nawapenda ila kitendo cha mashabik wa penaldo kuingilia ctak tena vozinha🫡🫡 kaheshimisha Africa next Tanzania 2030Tumeona mpira lakini
Kabisa mkuu.Mkuu labda kama ni mgeni kwenye mashindano kama haya, Senegal 2002 alimfanyaje bingwa mtetezi Ufaransa ya Zidane na wenzake
2014 New zealand alifuzu mbele ya Italy na England
Ndio maana tunapenda soka, sio mchezo rahisi kutabirika
Egypt nadhani keshauona udhaifu wa ArgentinaDuh dakika za mwisho Argentina angepasuka ni bahati tu
huku Africa bingwa anaandaliwa umelisahau hiloHawa Cape Verde wakiwa na mikakati mizuri AFCON wanaweza wakatoa upinzani mkubwa hata wa kufikia hatua ya kuchukua kombe.
Barca,PSG na Arsenal wanamtaka japo yeye inasemekana Chaguo lake ni Barca, ila mimi napenda aende PSG.Huyu Alvarez afanye namna aende timu bora yenye mpira mzuri aokoe kiwango chake, hii tikotiko naona inampoteza amekuwa kama shiboli.
#Hallelujah!!!
Hesabu zenu za vidole na mganga wenu tapeli waafurika bhn.Ila kwa mchezo kama huu kuvuka robo nyie ni ngumu sana