Sio goalRefa alikuja na mAtokeo yake
Refa karekebisha makosa yake ya kuongeza muda usio halaliCroatia wamedhulumiwa goal lao wazi kabisa
Hii dhuruma italipwa mashindano hay haya
Offside ya wazi mwili mzima huioni au goli la Ronaldo lililokataliwa kwa kutanguliza mkono na sehemu ya kichwa nalo ni dhurma?Croatia wamedhulumiwa goal lao wazi kabisa
Hii dhuruma italipwa mashindano hay haya
Kwa taarifa yako Mechi Hii ndo inatoa Bingwa.Croatia wamedhulumiwa goal lao wazi kabisa
Hii dhuruma italipwa mashindano hay haya
amefidia dakika za ushangiliaji za urenoRefa karekebisha makosa yake ya kuongeza muda usio halali
Wewe ni ureno lia lia…gudubaiKwa taarifa yako Mechi Hii ndo inatoa Bingwa.
Mbele kuna tuta la SpainKwa taarifa yako Mechi Hii ndo inatoa Bingwa.