herman joshua
JF-Expert Member
- Dec 30, 2018
- 2,305
- 3,996
Kuwa na msaada kwenye timuTupe tafsiri ya kucheza vizuri View attachment 3620975
Kuwa na msaada kwenye timuTupe tafsiri ya kucheza vizuri View attachment 3620975
😄😃😃😃Penalty hiyo jamaa kafunga sijajua imekuwaje nitafuatilia asubuhi.
Kama penalti ya kubebwa nitasema bila bias.
Mpaka wewe umesema hivi basi sina haja ya kuangalia hiyo incident.Beki kabisa wa taifa la mpila unaenda mkumbatia mtu ndani ya boksi miaka ya VAR😢😢😢
Umeanza kuwa na mashaka na mbuzi wenu, penalty ni halali kabisa.Penalty hiyo jamaa kafunga sijajua imekuwaje nitafuatilia asubuhi.
Kama penalti ya kubebwa nitasema bila bias.