ZVI ZAMIR
JF-Expert Member
- Jun 23, 2015
- 1,755
- 4,547
Ngoja Scars aamuke na weweMbuzi Pori alivyotolewa dakika ya 81 alikasirika na kununa kabisa
Ngoja Scars aamuke na weweMbuzi Pori alivyotolewa dakika ya 81 alikasirika na kununa kabisa
Ngoja Scars aamuke na wewe
Kashakandwa 1 bila nowAlgeria sasa.
Karata nyingine ya Bara Africa
Wanaendeleza ujinga wa KuMiss clear chancesAfrica kabisa
Atashinda njaaIla hii Algeria anaweza kushinda inshallaah
Biashara yake imeishia hapoHuyu algeria yupo sirias kwa atua inayofata kweli au anauza biskut uwanjani tu