Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,532
- 133,000
Bado sanaKwa hiyo mpaka sasa umeshaumia vya kutosha🤣🤣🤣
Bado sanaKwa hiyo mpaka sasa umeshaumia vya kutosha🤣🤣🤣
Ngumu sanaaMaajabu ya mpira mara paaap Sweden kampiga France
Takwimu zinaonyesha asilimia kubwa ya matokeo ya kombe la dunia yamekuhuzunisha na asilimia ndogo pekee ndo umefurahi
Tukio la kinyama kama hili ni Gadafi tu ndio anaweza asihuzunishwe.Takwimu zinaonyesha asilimia kubwa ya matokeo ya kombe la dunia yamekuhuzunisha na asilimia ndogo pekee ndo umefurahi
Hamna kazi pale Barcelona walipima wakaona chemga tu yule..miguvu tuDiomande sijaona makeke yake anakuzwa sana na media tu
Hamna kitu hapo hujaliona la PacomeTukio la kinyama kama hili ni Gadafi tu ndio anaweza asihuzunishwe.View attachment 3619301
Kama kawaida wanalelewa halafu baadae wapigwe kama ilivyokuwa kwa Japan na Ivory CoastSweden wanacheza vizuri ila sidhani kama watahimili vishindo vya Ufaransa kwa dk 90
Mala zote n mzur akitokea benchiUnamuekaje bench sasa