2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Morroco nao ni kama wanatuona tunawaletea shobo tu hususan kwa sisi ngozi nyeusi tunaonekana kama tunajipendekeza.

Walitukataa long time, na first game yao tuli hate watch.

Sasa tukianza kujirudi kwasababu ya performance yao watatuona mamluki kwasababu hatukuanza nao pamoja kwenye hii safari yao.
Nawaombea sanaa sanaa Senegal wafuzu.Belgium sio wazuri kiviiile,wakaze na wawe sharp watawafunga.Morocco wameonesha uwezo sana jana hadi wivu yani
 
Morroco nao ni kama wanatuona tunawaletea shobo tu hususan kwa sisi ngozi nyeusi tunaonekana kama tunajipendekeza.

Walitukataa long time, na first game yao tuli hate watch.

Sasa tukianza kujirudi kwasababu ya performance yao watatuona mamluki kwasababu hatukuanza nao pamoja kwenye hii safari yao.

So long as wameingia WC under CAF ni timu ya Africa.

Mimi nawashabikia and I wish them the very best.

Ile ndo timu bora ya Africa ya muda wote. Hayo mengine nawaachia nyie.
 
26390.jpg


Hili kosi linatisha sana , ila hapo uwani kwa dayot Upemecano na wille saliba wawe makini na speed ya Alexander isak na Anthony Elanga, bila kumsahau streka gyokeres.
 
Back
Top Bottom