Nawapa nafasi kubwa sana ya kufika mbaliChama langu
Eeh ndio mkuu wa nchi, kawaweka tuu mawaziri wakuu kama watendajiMataifa ya jumuiya ya madola
Duh haya mzee👊Hapana,nilitengeneza ID isiyoeleweka makusudi,mimi ni ME zee kabisaaa
Leo sina maisha nipo lindo. Ngoja niishi humu humuBall lishaanza
😂, hata ww hueleweki kama ni ME au KE?Duh haya mzee👊
CSTJua wapi sasa mdau?
Hujawahi kufatilia nyuzi zangu et?😂, hata ww hueleweki kama ni ME au KE?
Huyu pia ni ke anakuchota lol 😆Mkuu unaharibu sasa...
Huoni mwandiko huo?
Wakubembeleza kabisa yani!!
Waarabu koko hawataki mchezoNi hivi Scotland wamechanganyikiwa kidogo
Hawa watu wanacheza aiseMorocco wanafanya pressing ya hali ya juu