tamuuuuu
JF-Expert Member
- Mar 10, 2014
- 22,779
- 31,297
Naogopa mambo hayo sana kaka.Cheza na fursa mkuu 😀😀
Naogopa mambo hayo sana kaka.Cheza na fursa mkuu 😀😀
England hawataki ujingaWameungana kisiasa na kiuchumi tu
Kwani huyu ni mwanaume🤔Cheza na fursa mkuu 😀😀
Sijawahi kufika huko.Hapo Boston?
We si mdada 🤔🙌Naogopa mambo hayo sana kaka.
Sasa wasibaki Bongo wakaishia kuwa kama KabwiliSio hilo tuu, hata uchezaji wao ni mzuri sana.
Yule king Charles ana nguvu sana mataifa mengi yapo chini yakeEngland hawataki ujinga
Be humble,ukipata mtu muungwana mwenye kukupenda huwezi kuwa jeuriJeuri binti 😅😅
Heh hebu tucheki ballNdio...na atakuwa amekupenda.
Mataifa ya jumuiya ya madolaYule king Charles ana nguvu sana mataifa mengi yapo chini yake
Morroco watu wabayaNi hivi Scotland wamechanganyikiwa kidogo
AsanteeBe humble,ukipata mtu muungwana mwenye kukupenda huwezi kuwa jeuri
Hapana,nilitengeneza ID isiyoeleweka makusudi,mimi ni ME zee kabisaaaWe si mdada 🤔🙌
We jamaa lolMsihamie tu PM 🤣🤣🤣