2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Game ya
Brazil vs morocco
Netherland vs Japan

Nli predict draw na zikatoa, hata hizi za leo 100% matokeo ni hayo, kesho ntaku tag
hizo game zote hapo ulizotaja makocha wa brazil na kocha wa holland walibet.
wewe don carlo kweli wakushindwa kuona kuwa raphinha anachelewesha ushindi jamani.....yule bwana mdogo aliku mzigo tuu kwenye timu mpaka na shangaa aliwezaje maliza dakika 90 zote.

haya huyu bwana kooman, yaaani kama jina lake vile. wewe watu wawili ambao ndio walikuwa wanawasumbua japana eti wewe hao hao unawatoa sii ungese ule. baada ya hapo ni ikawa mafuriko tuu ya wajapana. na michezaji nayo isivyo na akili, mijitu mirefu eti inafungwa kwenye kona na andunje andunje japan kweli.
 
Kweli kabisa.

🤣🤣Hivyo unataka wakutane uwanjani. 🤣🤣
jamama wana forward lao jersey no. 20 na winger aliyepiga bao jersey no.8 ni balaa hao watu sii mchezo na kuna mido wao no. 14 sema aliumia ila mtu na nusu yule
 
Ufaransa ni must win match

Hii ni mechi ambayo Ufaransa ameshinda kabla hata hajacheza.

Ila najua Senegal hawezi kukubali unyonge lazima atajitupa tupa.
leo mabingwa wa africa wanacheza hawawezi kutuangusha dhidi ya waafrica wenzao walio lowea ufaransa
 
Nani Spain?

Yulle mbona mimi nilimkatia tamaa tangu michuano haijaanza

Tena bora venye wachezaji wetu wa Madrid hawakuhusika kwenye ile aibu, huyo Cocurella bado ni fresher tunaweza kumpa excuse.
Atakeyechukua kombe la dunia mwaka huu Kama atatokea ulaya! Atakuwa amechoka saaana.
 
Back
Top Bottom