moudgulf
JF-Expert Member
- Jan 23, 2017
- 159,165
- 777,891
Rafinha vipiTatizo timu haina mchezaji mwenye ckaliba ya Bruno
Rafinha vipiTatizo timu haina mchezaji mwenye ckaliba ya Bruno
Kwenye DStv unachagua tu, kiswahili na lugha nyingineWaangazaj wa azam hawavutii kutangazo mechi kma hizi, wao wamezoea Cha ndimu
Raphina ni mchezaji mzuri ila ni winga hivyo ile role halisi ya number 10 hanaRafinha vipi
Hata azam sport 4 ni EnglishKwenye DStv unachagua tu, kiswahili na lugha nyingine
Taifa lake la asili ni Algeria ??au nimechanganyaNamuona Zizou kwenye benchi
ni AlgeriaTaifa lake la asili ni Algeria ??au nimechanganya