Crimea
JF-Expert Member
- Mar 25, 2014
- 26,829
- 38,912
Marekani haiongozwi na mtu mmojaIla huyu ni mfanyabiashara, ni bepari hasa.
Na anamtazamo hasi kwa viongozi wa bara la Afrika
Marekani haiongozwi na mtu mmojaIla huyu ni mfanyabiashara, ni bepari hasa.
Na anamtazamo hasi kwa viongozi wa bara la Afrika
Mbibi ndoto zinayeyuka hivi hivi!!!mnaniboa mnavyomwita mbibi...
Yule ni tapeli tu na mpiga Ramli....[emoji2] Ni kwel, Tb Joshua anaelekea kuumbuka.
Tunamsapoti mwanamke mwenzetu [emoji3][emoji3][emoji3]Pole, ila wanawake wengi mnamshabikia huyo dada...sijui ni kwanini hamtaki kuungana nasi
Kwa sababu IPI?Vladimir Putin leo breakfast yake itaenda poa sana
Huyu jamaa anataka kukuua kwa pressure ya furaha hewa!!Acha uongo mkuu,kuwa serious ujue?
Hata hapa unaruhusiwa kuliaMi mwenyewe ningekua huko ningekua nalia saa hii lols
Tuondolee ujinga huku,alaaah!
nadhani walijiaminisha kwa asilimia 110....Nimeamini mainstream media si ya kuifuata kama brainless sheep...Hakuna cha most influencial people wala nini...porojo tu..haaaaaa lol
Kunywa dicloparAsante beste,yani acha tu.
Nimeumiaaaaaaa!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wakati anarudi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nyani ngabu niletee air max bro
DT ashinde jamani nampenda huyu mtu jamani!
Utakuwa mtoto wa Jecha wewe siyo bure!Haya hayaaa DT 258 HC 261 imebadilikaaaaa ohooo!
Source: V.O.A
KUMBE NDIO MAANA HUKU KWETU WANANGANANIA TU....TRUMP SHINDA UTUNYOOSHEEJecha yupo kwa wang'ang'ania madaraka tu...ila kwa wenye utimamu kichwani huwezi kusikia cheo cha Jecha.
basi sio Mbibi tumuite Kibibi kama Kibibi Mange Kitambi...
Mkiambiwa watu wanaongoza dini kwa hisia zao wenyewe, mnatuita ant-Christ.Kumbe utabiri wao mpaka waangalie media kwanza.....Kweli wajinga ndio waliwao...
TB Joahua ni mpiga Ramli mashuhuri wa Afrika