Tume ya Katiba
JF-Expert Member
- Apr 6, 2012
- 4,896
- 1,868
Utashitakiwa na watetezi wa haki za wanawakeWamarekani sio watu wa mchezo mchezo..... Unataka upeleke menopause yako kule White House??? Pumbavuuuuuuuu.
Utashitakiwa na watetezi wa haki za wanawakeWamarekani sio watu wa mchezo mchezo..... Unataka upeleke menopause yako kule White House??? Pumbavuuuuuuuu.
Hawana tofauti na wasanii wa ccm hao wametumika na kashindwa nilipenda jibu la Trump kuwa yeye hataki wasaniiYaani wasanii
Jay Z
Beyonce
Jlo
Chriss brown
Wameshindwa kumpatia kura clinton?
Hii ngoma imeshaisha...Donald Trump kashashinda, nilipomuona Chairman of the Hilary Clinton Campaign akiongea, inaonyesha wameshajua it's over!!!
Ata huko USA bado hakuna Uhuru tena huko kura hazihrshimiwi km kwetu huku.Ebu CCM waweke mazingira huru ya uchaguzi kama ilivyo Marekani, halafu uone kitakachotokea....ndiyo, vyama vinaweza kuwa na matatizo (naamini ni kawaida), lakini mfumo na mazingira ya uchaguzi hayatoi fair grounds kwa vyama pinzani...chama tawala kinatumia state apparatuses kujipatia ushindi...
Tutasema Lowassa, mara CHADEMA wapiga deal n.k., lakini tunasahau kwamba unfair election grounds zimekuwa zikitunyima watanzania nafasi ya kufanya mabadiliko. Watanzania wapo tayari kwa mabadiliko, lakini kwa mazingira ya sasa wananyimwa hiyo fursa.
Uwe na aibu kidogo, unawezaje kulinganisha demokrasia ya US na hapa Tanzania, umeona kiongozi yoyote wa chama, say Obama anateua tume ya uchaguzi, or whatever it is. Grounds za uchaguzi za marekani zipo fair sana mara elfu kuliko Tanzania.Kura nyingi DT kazipata sehemu ambazo ni untapped, huko maeneo kama virginia ndani kwenye core evangelicals na strong holders wa american values, sasa chadema mkijikita na Dar, Arusha, kilimanjaro na Mbeya msahau, plus chadema ya mbowe bado na haitokubalika kamwe.
Kura nyingi DT kazipata sehemu ambazo ni untapped, huko maeneo kama virginia ndani kwenye core evangelicals na strong holders wa american values, sasa chadema mkijikita na Dar, Arusha, kilimanjaro na Mbeya msahau, plus chadema ya mbowe bado na haitokubalika kamwe.
Bila shaka umeolewa kama bado tegemea mumeo yukp njiani Mungu hawezi kuacha kukubariki aisei..!hata mm aiseehh!!
.mwanamke ila sitamani ashinde..
Huku JF tulibezwa sana.....
Hivi huenda Trump anatembeleaga JF ehhh.....Huenda anaweza kuona zile juhudi zetu akatufanyia makeke..
Dhamira zinawasuta kuwa wanajua hatukuchaguliwa kihalali sasa ndo wanawakomoa, kiongozi asiyekubalika na wengi hata akifanya jambo lazima libume maana hana baraka za wengiNa ndio maana viongozi wanakuwa na chuki na wananchi kwa sababu wanajua hawakuwachagua