2010 elections: JF tunasupport WAZEE au VIJANA?


mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,361
Likes
4,465
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,361 4,465 280
I think its about time tukaamua kama chombo kwenye uchaguzi wa 2010 tunasupport Vijana au wazeee

by Vijana simaanishi akina calibr ya akina Lawrence Masha (alishapata nafasi na alishindwa na si Kijana anymore) balli ninamaanisha Vijana ambao wako UNDER 36 yrs regardless of chama kipi wanakiwakilisha

In otherwords tunaendelea na BACK TO THE SAME au NEW BLOOD

lakini its about time tukaamua tuko upande upi.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,780
Likes
1,145
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,780 1,145 280
Mimi nasapoti mtu mwenye nia ya kweli ya kuongoza, muadilifu, asiye fisadi, mwenye mtazamo na uwezo wa kuleta positive changes, capacity builder na sifa zote za kiongozi bora

sijali umri, kabila au dini!!!

NAWAKILISHA
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
I think its about time tukaamua kama chombo kwenye uchaguzi wa 2010 tunasupport Vijana au wazeee

by Vijana simaanishi akina calibr ya akina Lawrence Masha (alishapata nafasi na alishindwa na si Kijana anymore) balli ninamaanisha Vijana ambao wako UNDER 36 yrs regardless of chama kipi wanakiwakilisha

In otherwords tunaendelea na BACK TO THE SAME au NEW BLOOD

lakini its about time tukaamua tuko upande upi.

Chombo gani unaongelea? JF au kitu kingine? Na unataka ku-support vijana ili iweje? Kwa namna gani? Tuweke sawa basi ili twende pamoja.
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
......unasupport kiongozi kwa kigezo cha kuwa kijana au mzee?????
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,361
Likes
4,465
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,361 4,465 280
Mimi nasapoti mtu mwenye nia ya kweli ya kuongoza, muadilifu, asiye fisadi, mwenye mtazamo na uwezo wa kuleta positive changes, capacity builder na sifa zote za kiongozi bora

sijali umri, kabila au dini!!!

NAWAKILISHA
back to the same
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,197
Likes
9,203
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,197 9,203 280
I think its about time tukaamua kama chombo kwenye uchaguzi wa 2010 tunasupport Vijana au wazeee.
Haitawezekana kuamua kama CHOMBO. Hii si demokrasia.

Harafu, achana na mawazo potofu - kwamba umchague kiongozi wako kwa kigezo cha umri wake.

Kiongozi bora atapimwa kwa kauli zake, sera zake, past background yake na ikiwezekana amedeliver nini huko nyuma. Mzee au Kijana si hoja ya msingi
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
JF ni ya wananchi wote,vijana kwa wazee,wanawake kwa wanaume,wenye ulemavu na wasio na ulemavu,maskini na matajiri,maarufu na wasio maarufu ,wenye dini na wasio na dini,waislaum na wakristo hivyo sidhani kama ni sahihi kwa JF kama taasisi kusapoti au kutosapoti kundi lolote...
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,361
Likes
4,465
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,361 4,465 280
Haitawezekana kuamua kama CHOMBO. Hii si demokrasia.

Harafu, achana na mawazo potofu
- kwamba umchague kiongozi wako kwa kigezo cha umri wake.

Kiongozi bora atapimwa kwa kauli zake, sera zake, past background yake na ikiwezekana amedeliver nini huko nyuma. Mzee au Kijana si hoja ya msingi
JF ni ya wananchi wote,vijana kwa wazee,wanawake kwa wanaume,wenye ulemavu na wasio na ulemavu,maskini na matajiri,maarufu na wasio maarufu ,wenye dini na wasio na dini,waislaum na wakristo hivyo sidhani kama ni sahihi kwa JF kama taasisi kusapoti au kutosapoti kundi lolote...
1994-Anna-Semamba-Makind.jpg
Kingunge%20%201.jpg


the above personalities must be very Proud of you...i guess ule msemo wa CHANGE WE CAN BELIEVE IN does not resonate na watu kama nyinyi...

Hawa wazee wamekuwa wakitutawala for over 40 years and what have we got? well you know what it is...kweli mtu kashindwa kuleta changes in the 20th Century anajipya la kutuletea in the 21st Century?

Might sound extreme lakini you know what wapewe hizo nafasi akina Mnyika na wenzie waende lakini Im tired of the MAKINDAS and KINGUNGES wa tangu enzi za Nabii Nuhu!!
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
It is irrelevant kuangalia umri kwenye uongozi.......however, ukiangalia vizee vilivyopo CCM na kwingineko ni hivyo hivyo vime-support ubaradhuli unaoendelea.........inatia hasira sana

Tufikie mahala tuwaambie wazi viongozi wetu yale mapungufu yao bila kujali umri wala nini......
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,197
Likes
9,203
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,197 9,203 280
Hawa wazee wamekuwa wakitutawala for over 40 years and what have we got? well you know what it is...kweli mtu kashindwa kuleta changes in the 20th Century anajipya la kutuletea in the 21st Century?

Might sound extreme lakini you know what wapewe hizo nafasi akina Mnyika na wenzie waende lakini Im tired of the MAKINDAS and KINGUNGES wa tangu enzi za Nabii Nuhu!!
Then kumbe si suala la UMRI wao, bali ni kwamba hawajadeliver kitu in 40 years!

Kwa hiyo akina Mnyika wapewe tuuu kwa kuwa ni VIJANA? Labda una maana kwamba TUWAJARIBU vijana nao tuone kama wataweza. Tumefikia hatua sasa hatuna matumaini na ni jambo la kujaribisha jaribisha tu
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Tunachotakiwa si kuangalia nani tuangalie ni kitu gani ame delier kwenye uongozi wake nafikiri hapa tatizo si umri ila umri nao wakati mwingine huendana na mazoea hatutaki kiongozi anayeongoza kwa mazoea

Tunataka anayeongoza kwa ubunifu kama tunaona labda huyu ubunifu wake umefifia kutokana na uzee basi hatufai lakini kama ubunifu wake bado una msaada tutam support

Ingawa pia wakati mwingine yeye anatakiwa atumie busara hata kama bado u kiongozi mzuri na umetumikia taifa kwa muda mrefu say 30-40 yrs ni vizuri akapumzika kwa hiari na ukawa mshauri wa wengine si kusubiri hadi ukataliwe kwenye kura za maoni.
 
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
820
Likes
6
Points
0
B

Boramaisha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
820 6 0
Acheni mambo ya 'vijana' versus 'wazee'. Hamjui utu uzima ni dawa? Mfano hai ni pale Mzee Malecela alipoleta historia katika kumuweka sawa Sofia Simba. Vijana hawakuweza kufanya hesabu za haraka na huenda hawakujua nini kilijiri huko nyuma ili kuweza ku-crash muswada wa Sofia!

Jingine, suala zima la Sofia Simba kupeleka muswada tata kiasi hicho bungeni haliingii akilini. Hivi miswada hii kabla ya kupelewa Bungeni huwa haipitii kwenye Baraza la Mawaziri?
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Mie nasupport kiongozi mwadilifu na mchapakazi badala ya maneno mengi
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Nitajieni Mbunge Mzee hata mmoja anayefaa kuendelea kututawala
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
uzee tunazungumzia miaka mingapi?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
WAZEE VIJANA YALEYALE TU MBONA TUNA MAWAZIRI VIJANA MASHA NA WENZAKE wamezidi kutuangusha tu
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Then kumbe si suala la UMRI wao, bali ni kwamba hawajadeliver kitu in 40 years!

Kwa hiyo akina Mnyika wapewe tuuu kwa kuwa ni VIJANA? Labda una maana kwamba TUWAJARIBU vijana nao tuone kama wataweza. Tumefikia hatua sasa hatuna matumaini na ni jambo la kujaribisha jaribisha tu
Uongozi sio suala la kubahatisha na naamini ndio mambo yanayotusumbua sasa kama nchi. Mtu ambaye ki asili ni kiongozi kipaji chake hakijifichi, na hivyo haipaswi tubahatishe au tumpe mtu kwa kigezo cha ujana au umri wake. Cha msingi tuwe wakweli tumchague mtu ambaye tunaamini atatufikisha pale tunapo patarajia kutokana na mtazamo wake, upeo wake katika kuchambua mambo na hasa kiongozi mzuri ni yule ambaye anafahamu matatizo yetu kama taifa.

Na cha mwisho ni kwamba kwa kuwa hakuna binadamu mkamilifu kama kiongozi ana nafasi yake kitika hili hivyo awe msikivu, asiwe haambiliki.
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,086