cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,266
- 201,280
😂😂😂 ndio maana ulikua unamtetea eti kabakwa, hakupenda, ila si alidinywa bhana?Merey kawala wasanii wengi sanaaa na hilo halina ubishi, kinyaiya, mla rambi rambi
😂😂😂 ndio maana ulikua unamtetea eti kabakwa, hakupenda, ila si alidinywa bhana?Merey kawala wasanii wengi sanaaa na hilo halina ubishi, kinyaiya, mla rambi rambi
Huyo dudu mtaro ni bwabwa kitambo yale mandevu ndo yana m cover Ila hamna kazi pale
Huyo dudu mtaro ni bwabwa kitambo yale mandevu ndo yana m cover Ila hamna kazi pale
Nyie wahenga mna taarifa nyingiNaongezea , Wakati ule Mzee wa msoga na Raifikiye lowasa walipiga simu kwa Merey Balhbou kuomba msaada wa kifedha kabla jina la Muungwana halijapita , Merey aliwachijia baharini na Bahati mbaya au nzuri simu haikukata Merey akaendelea na mazungumzo upande wa pili na jamaa zake akiwaponda sana Muungwana na Nywele nyeupe
Merey alikuwa kwa sumaye na Muungwana alipofika Morogoro alipokelewa na kukirimiwa vizuri sana na Prof Ishengoma aliyekuwa Mayor wa Morogoro (2005-2010) , pamoja na mkewe Mama , Dr Christina ishengoma , now mbunge wa viti maalum mkoa wa Morogoro
Kama ni mfanyabiashara nakushauri usishadadie siasa hasa za Ccm kwenye mchakato wa kuchagua Rais ,maana ambao humjua Rais ajae nchini huwa hawafiki hata 10, ni deep deep state ,
Yaliyomkuta ,Merey ,Prof Mahalu ,Mashishanga na wengineo ndio visasi vya siasa ,
Katika kundi la mashishanga alipona Daniel ole njoolay aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Mwanza , huyu alitetewa na Lowasa sababu ya umasai wake na akatpwa kuwa RC Rukwa
Kwa akili zile aachie nn zaidi ya wazungu napo hajaachiwa hata ya kununua detoSasa huyo Muarabu hakumuachia urithi hata kidogo huyu Tahira? Mbona shida hii sasa. Lol.
😂😂😂
Hii sasa shida, woiiihKwa akili zile aachie nn zaidi ya wazungu napo hajaachiwa hata ya kununua deto
Mjukuu karithi usenge kwa babu 😂😂😂😂Naaam! Nimesoma hadi nimesisimka,
Huyo Barabou ana mjukuu wake ni tomboy anawatembezea moto maslay queens na wasanii sio poa
Wasanii wengi wa bongo wametoka mikoani..!!Kumbe mnnaanzia huko mikoani mkija Dar huku mnajidai wanaume wa Dar kumbe mambo yenu mmeanzia huko maporini kwenu!
😂😂😂😂 Alooooo!!Hahahaa mi niliwaambia huyu msenge kitambo ni bwabwa
Kumbe Dudu ni Anco kitamboo.Kaburi lishafukunyuliwa marehemu kafunguliwa sanda..!! 😹
Amewakula sana akina Dudu Baya na Mista Nice.Huyu Mzee Merey fujo zake miaka ile kungekuwa na mitandao kama sasa ingekuwa balaa.
Kipindi kile hata mafundi wake wa Magari pale TIOT Tabata walikuwa wana jeuri sana
Zamani sana mwamba anachezea muwa.Kumbe Dudu ni Anco kitamboo.
Woiiiih 😂😂😂😂
😂😂😂Zamani sana mwamba anachezea muwa.