12/10/2013 Vpl Special Coverage and updates:SIMBA VS PRISON, KAGERA SUKARI VS YANGA

12/10/2013 Vpl Special Coverage and updates:SIMBA VS PRISON, KAGERA SUKARI VS YANGA

Ninachoamini ni kwamba Kagera wanapigwa kw sababu Yang wako vizuri na wanahitaji pointi tatu muhimu sana!,lakinimsiamini kama itakuwa 3kwa 0 mkuu,ila ushindi watake wasitake lazima waachie.

kuna jamaa anaitwa Themi Felix, hachelewi kusuprisse watu
 
Kwwngu mie wala usiwe na wasiwasi na ili uamini leo niko kikazi zaidi naanza hivi,

Hawa ni baadhi ya mashabiki wakiingia ndani ya kivuko cha Busisi kutoka Dar na Mwanza kwenda Bukoba.
Hahahahahaha.
Yanga inanitiaga"n.y.e.g.e"
 
Mkuu kwenye utabiri wako umechemka,Simba ndiye sare na Yanga anapata ushindi ni kuanzia goli 1 na kuendelea,mimi ndio nimewasili mwanza saivi naondoka kwenda Bukoba nitakuwa ndani ya uwanja wa Kaitaba LIVE,kuna watu huwa wanatuambia Live halafu wanasikiliza kupitia Redio ndio wanatupa matokeo,leo nitawaonyesha maana LIVE?
Mkuu leo utashangilia timu gani? Kagera (timu ya nyumbani) au ndio utaendelea kua muhafidhina kwakushangilia timu ya Ilala?
 
Me nitakua nakazi ya kubana p.u.m.b.u tu ili wote mutoe sare.
 
Mkuu leo utashangilia timu gani? Kagera (timu ya nyumbani) au ndio utaendelea kua muhafidhina kwakushangilia timu ya Ilala?


Mkuu mimi sio wewe ambaye uliamua kuhama Simba na kwenda Azam baada ya kununuliwa na chupa moja ya soda ya Azam!pili kwetu mimi sio Bukoba kama unavyofikiria,mimi kwetu Musoma Mara,nimeamua kusafiri leo asubuhi kuelekea Bukoba kutoka Dar najua nakwenda kufanya nini Kaitaba,Kagera wamekuwa wanatuonea sana msimu uliopita walitufunga kamoja iliniuma nilikuwepo uwanjani na kagoli kenyewe kalikuwa ka kizembe sana,leo nakuapia hawachomoki na wakichomoka nahama yanga kwa wiki mbili.
 
Simba leo ni ushindi tu hakuna option nyingine, tambwe , chanongo(neymar) na mombeki
simba 4 prison 0
 
Mkuu mimi sio wewe ambaye uliamua kuhama Simba na kwenda Azam baada ya kununuliwa na chupa moja ya soda ya Azam!pili kwetu mimi sio Bukoba kama unavyofikiria,mimi kwetu Musoma Mara,nimeamua kusafiri leo asubuhi kuelekea Bukoba kutoka Dar najua nakwenda kufanya nini Kaitaba,Kagera wamekuwa wanatuonea sana msimu uliopita walitufunga kamoja iliniuma nilikuwepo uwanjani na kagoli kenyewe kalikuwa ka kizembe sana,leo nakuapia hawachomoki na wakichomoka nahama yanga kwa wiki mbili.
Ungeomba ban ninge kuelewa
 
Back
Top Bottom